பெட்டாலிங்கில் 47 பகுதிகளில் 24 மணி நேரத்திற்கு நீர் விநியோகத் தடை

பெட்டாலிங்கில் உள்ள 47 பகுதிகளில்  24 மணி நேரம் வரை  நீர் விநியோகம் தடைபடும் என Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd  (ஆயர் சிலாங்கூர்) அறிவித்துள்ளது. புக்கிட் டெங்கில் நீர்த்தேக்கத்தில் மேற்கொள்ள திட்டமிடப்பட்டுள்ள நீர் வழங்கல் அமைப்பின் மேம்படுத்தும் பணிகள் இதற்குக் காரணம் என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

இன்று காலை 9 மணிக்குத் தொடங்கிய தண்ணீர் விநியோகத் தடை நாளை காலை 9 மணிக்கு முழுமையாகத் திரும்பும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் நீர் வழங்கல் இடையூறு மற்றும் மீட்பு காலம் நுகர்வோரின் வளாகத்தின் தூரம் மற்றும் விநியோக அமைப்பில் உள்ள நீர் அழுத்தத்தைப் பொறுத்து மாறுபடும் என்று ஆயர் சிலாங்கூர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

மருத்துவமனைகள், டயாலிசிஸ் மையங்கள் மற்றும் இறுதி ஊர்வலங்கள் போன்ற முக்கியமான வளாகங்களுக்கு முன்னுரிமை அளித்து, பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு தண்ணீர் டேங்கர்களை திரட்டுவதாக நிறுவனம் கூறியது.

ஆயர் சிலாங்கூர் பேஸ்புக், இன்ஸ்டாகிராம், ட்விட்டர் போன்ற எங்களின் அனைத்து அதிகாரப்பூர்வ தகவல் தொடர்பு சேனல்கள் மூலமாகவும் திட்டமிடப்பட்ட நீர் விநியோகத் தடங்கல் குறித்த தகவல்களை நுகர்வோர் அவ்வப்போது பெறலாம் அல்லது 15300 என்ற எண்ணில் ஏர் சிலாங்கூர் தொடர்பு மையத்தைத் தொடர்பு கொள்ளலாம். விசாரணைகள் மற்றும் புகார்களையும் சமர்ப்பிக்கலாம். www.airselangor.com மற்றும் Air Selangor விண்ணப்பத்தின் மூலம் உதவி மையத்திற்குச் செல்லவும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here