கார் சாவியால் மாதுவின் முகத்தில் காயத்தை ஏற்படுத்திய தொழிற்சாலை ஊழியர் கைது

சுங்கைப் பட்டாணி, கோத்தா கோலா மூடாவில் உள்ள பந்தாய் மெர்டேக்கா என்ற இடத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூன் 19) ஒருவரின் முகத்தில் கார் சாவியால் குத்தியதாக தொழிற்சாலை ஊழியர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

பந்தாய் மெர்டேகாவில் உள்ள பொம்மைக் கடையில் மாலை 6.22 மணியளவில் சந்தேகத்திற்கிடமான 23 வயதுப் பெண் தனது கார் சாவியால் பாதிக்கப்பட்டவரை குத்திய சம்பவம் நடந்ததாக கோல மூடா OCPD உதவி ஆணையர் ஜைதி சே ஹாசன் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது சகோதரிக்கு சொந்தமான பொம்மை கடையில் இருந்தபோது திடீரென சந்தேக நபரால் தாக்கப்பட்டார். சம்பவத்தின் போது, ​​சந்தேக நபருக்கும் பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் இடையே கைகலப்பு ஏற்பட்டது என்று அவர் புதன்கிழமை (ஜூன் 22) அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, கார் சாவியால் தாக்கப்பட்டதால், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வலது புருவத்தில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், உடல் வலி இருப்பதாகவும் ஏசிபி ஜைதி கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில் சந்தேக நபர் சில வியாபாரப் பிரச்சினைகளால் பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்துடன் அதிருப்தி அடைந்ததால் இந்தச் சம்பவம் நடந்துள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் சிகிச்சைக்காக சுங்கைப்பட்டாணியில்  உள்ள சுல்தான் அப்துல் ஹலிம் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார். ஆபத்தான ஆயுதம் மூலம் கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாகவும் ஏசிபி ஜைதி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here