கணவன் வெட்டியதால் மனைவியின் இரு கைகளும் கிட்டத்தட்ட துண்டிக்கப்பட்டன

தும்பாட் சபாங் எம்பாட்டில் நேற்று மதியம் நடந்த சம்பவத்தில் கணவனால் குத்திக் குத்தினால் பெண்ணுக்கு பலத்த காயம் ஏற்பட்டு மண்டை உடைந்து, உடலின் பல பகுதிகளில் காயங்கள், இரண்டு கைகளும் கிட்டத்தட்ட துண்டிக்கப்பட்டன. 26 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர், கோத்த பாருவில் உள்ள ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனையின் (HRPZ II) தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் (ICU) சிகிச்சை பெற்றதோடு நேற்றிரவு கிட்டத்தட்ட எட்டு மணி நேரம் அறுவை சிகிச்சைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார்.

அடையாளம் காண மறுத்த பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் சகோதரி, நேற்று பிற்பகல் மருத்துவமனையில் அவசர சிகிச்சை பெற்றுக்கொண்டிருக்கும் போது, ​​தனது சகோதரியை பற்றி கேட்ட போது வேதனையடைந்ததாகவும் கூறினார்.

மறுபுறம், கடந்த பிப்ரவரியில் திருமணம் செய்துகொண்ட இருவரும் உண்மையில் பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்கின்றனர். இருவரும் இங்குள்ள கம்போங் மொராக்கில் வசிக்கின்றனர். நேற்று மதியம் நடந்த சம்பவம் நடந்தபோது நான் வீட்டில் இல்லை. அந்த நபர் அறைக்குள் நுழைவதற்கு முன்பு, எனது சகோதரி அறையில் இருந்ததால் அவர்களுக்குள் சண்டை மூண்டது. திடீரென்று, என் சகோதரி அறையிலிருந்து நேரடியாக சமையலறைக்கு இழுத்துச் செல்லப்பட்டார். அவனது தலையில்  தாக்கப்பட்டதோடு, அவர் சரியும் வரை கத்தியால் குத்தப்பட்டார் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

34 வயதான பெண், இந்த சம்பவம் தனது சகோதரியை கடுமையாக நோய்வாய்ப்படுத்தியதாக கூறினார். அவரைத் தடுக்க முயன்ற அவரது தாயாருக்கும் நான்கு சென்டிமீட்டர் (செ.மீ.) நீளமான அளவிற்கு தலையில் காயம் ஏற்பட்டு வெளிநோயாளியாக சிகிச்சை பெற்றார். அவரது கருத்துப்படி, பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது கணவரிடமிருந்து பிரிந்து செல்ல விரும்புவதாகவும், இதற்கு முன்னர் கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டபோது கத்தியால் குத்துவதாக மிரட்டல் வந்ததாகவும் கூறினார்.

அவர்களின் பிரச்சனைகள் சோகத்தில் முடியும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை. முன்பு கேக் விற்று குடும்பத்தை நடத்தி வந்த தாய், இந்த சம்பவத்தால் அதிர்ச்சி அடைந்திருப்பதால்  வேலை செய்ய முடியாது. இந்தச் சம்பவத்தில்  சகோதரி  இரு கைகளும் ஏறக்குறைய இழக்கும் நிலையில் ஏற்பட்டிருப்பதால்   நிரந்தர இயலாமைக்கு ஆளாக நேரிடும் என்பதால், மருத்துவர்கள் தங்களால் இயன்றவரை முயற்சி செய்து வருவதால் அவர் குணமடைவார் என்று எதிர்பபார்ப்பதாகக்  கூறினார்.

நேற்று மாலை 6.35 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், 27 வயதுடைய இளைஞன், தவறான புரிந்துணர்வு காரணமாகவே தனது மனைவி மற்றும் மாமியாரை கத்தியால் குத்தியுள்ளார். நேற்று காலை கோத்தா பாருவின் லெம்பா சிரே என்ற இடத்தில் குறித்த நபர் போலீசார் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். நான்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகளைக் கொண்ட அந்த நபர் இப்போது ஜூன் 25 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here