கார் – லோரி விபத்து; பள்ளிக்கு சென்று கொண்டிருந்த 7 வயது சிறுமி பலி

மலாக்கா, செங் என்ற இடத்தில் பள்ளிக்கு சென்று கொண்டிருந்த போது கார்-லோரி மோதியதில் ஏழு வயது சிறுமி உயிரிழந்தார். வியாழன் (ஜூன் 23) ஜலான் லாமா, செங்-தம்போய் பகுதியில் காலை 8.15 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில் பாதிக்கப்பட்ட நுருல் கலிஷா அப்துல் ரஹீம், தலை மற்றும் உடல் காயங்களுடன் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்று மலாக்கா போக்குவரத்துத் தலைவர் அம்ரன் @ முகமட் ஜாக்கி உமர் தெரிவித்தார்.

காரின் முன் பயணிகள் இருக்கையில் இருந்த பாதிக்கப்பட்டவரின் 58 வயதான பாட்டிக்கு வலது கையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டதாகவும், குழந்தையின் மாமா 29, தலையில் காயம் ஏற்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில், மூன்று குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் சென்ற காரை, 70 வயது முதியவர் ஓட்டிச் சென்ற லோரி மோதி விபத்து நடந்தது என முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டதாக, சுப்ட் அம்ரன் கூறினார்.

லோரி க்ருபோங்கிற்கு சென்று கொண்டிருந்தது என்றும், விபத்து நடந்தபோது அந்த வழியாக சென்ற மற்றொரு காரில் இருந்து டேஷ்கேம் பதிவை போலீசார் விசாரணைக்கு உதவ முயற்சிப்பதாகவும் அவர் கூறினார். விபத்து நடந்த போது மழையாக  இருந்தது என்று  அம்ரன் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here