பகாங்கில் SPM தேர்வில் சிறந்த மதிப்பெண் பெற்ற 300 மாணவர்களுக்கு 1,000 வெள்ளி ஊக்கத்தொகை

குவாந்தான், சிஜில் பெலஜாரன் மலேசியா (SPM) 2021-ல்  சிறந்த மதிப்பெண் பெற்ற 300 மாணவர்களுக்கு பகாங் அரசாங்கம் தலா RM1,000 ரொக்க ஊக்கத்தொகையை வழங்கும் என்று மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ வான் ரோஸ்டி வான் இஸ்மாயில்  கூறினார். இது தொடர்பாக நேற்று நடைபெற்ற மாநில செயற்குழு கூட்டத்தில் முடிவு எடுக்கப்பட்டது என்றார்.

பகாங்கில் மொத்தம் 17,008 மாணவர்கள் SPM தேர்வில் கலந்து கொண்டனர். அதன் முடிவுகள் ஜூன் 16 அன்று வெளியிடப்பட்டன.கோவிட்-19 தொற்றுநோய் காரணமாக வீட்டு அடிப்படையிலான கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் (PdPR) பாடங்களில் கலந்துகொள்வது போன்ற சவால்களை சமாளிப்பதில் இந்த மாணவர்களின் முயற்சிகள் மற்றும் கடின உழைப்பை நாங்கள் பாராட்டுவதற்கான வழி இதுவாகும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வான் ரோஸ்டி, பகாங்கைச் சேர்ந்த SPM உயர்மட்ட சாதனையாளர்களை வாழ்த்தினார் மேலும் அவர்களின் எதிர்கால முயற்சிகள் சிறப்பாக அமைய வாழ்த்தினார். மாணவர்களின் வெற்றியை உறுதி செய்வதில் அயராத முயற்சிகள் மற்றும் அர்ப்பணிப்புக்காக அனைத்து ஆசிரியர்கள் மற்றும் பெற்றோர்களுக்கும் அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here