பீடோர்-தாப்பா நெடுஞ்சாலையில் 1.3 கிமீ நீளமுள்ள இரு வழி பாதைகள் பராமரிப்புக்காக மூடப்படும்

ஈப்போ வடக்கு-தெற்கு விரைவுச் சாலையில் KM338.2 முதல் KM339.5 வரையிலான தாப்பா மற்றும் பீடோர் இடையே அவசரகால மற்றும் இடது பாதைகள் பராமரிப்புப் பணிகளுக்காக ஜூன் 27 முதல் ஐந்து நாட்களுக்கு அனைத்து வாகனங்களுக்கும் மூடப்படும்.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், பிளஸ் மலேசியா பெர்ஹாட் சரியான பாதையில் அனைத்து வாகனங்களும் அணுகக்கூடியதாக இருக்கும் என்றார். எனவே, தெற்கே செல்லும் அனைத்து நெடுஞ்சாலை பயனர்களும் CCTV ஊட்டங்கள் மூலம் சமீபத்திய போக்குவரத்து தகவலைப் பெற பிளஸ் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி தங்கள் பயணத்தைத் திட்டமிடுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அது கூறியது.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதி வழியாக செல்லும் போது, அனைத்து போக்குவரத்து அடையாளங்கள் மற்றும் பிளஸ் பணியாளர்களின் அறிவுறுத்தல்களையும் அவர்கள் கடைபிடிக்க வேண்டும்.  நெடுஞ்சாலைப் பயனர்கள் சமீபத்திய போக்குவரத்து தகவலுக்கு அல்லது அவசரநிலைகள் ஏற்பட்டால் உதவி பெற 1800-88-0000 என்ற எண்ணில் PLUSLine ஐத் தொடர்புகொள்ளலாம் என்று அது மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here