குவான் எங் பிறந்தநாளுக்கு விலையுயர்ந்த கைக்கடிகாரத்தைக் கொடுத்தேன் என்கிறார் நிறுவன இயக்குநர்

லிம் குவான் எங் கடலுக்கடியில் சுரங்கப்பாதை திட்ட ஊழல் வழக்கு விசாரணையின்  சாட்சி, RM6.3 பில்லியன் திட்டம் சுமூகமாக நடைபெறுவதை உறுதி செய்வதற்காக அப்போதைய பினாங்கு முதலமைச்சரின் பிறந்தநாளுக்கு சுவிட்சர்லாந்தில் தயாரிக்கப்பட்ட விலையுயர்ந்த கைக்கடிகாரத்தை வழங்கியதாக செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

Consortium Zenith BUCG Sdn Bhd இயக்குனர் Zarul Ahmad Mohd Zulkifli, அவர் டிசம்பர் 2015 இல் Limat Komtar ஐச் சந்தித்து ஒரு உறையில் வைக்கப்பட்டிருந்த Maurice Lacroix கடிகாரத்தையும் RM100,000 பணத்தையும் கொடுக்கச் சொன்னார்.

இருப்பினும், அவர் கடிகாரத்தை மட்டும் எடுத்துக்கொண்டு கவரைத் திருப்பிக் கொடுத்தார் என்று அவர் கூறினார். அவர் கடிகாரத்தைப் பெற்றபோது அவர் மகிழ்ச்சியடைந்ததாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here