சிபுவில் கப்பல் கவிழ்ந்ததில் இருவர் மீட்பு: மேலும் இருவரை காணவில்லை

சிபுவில் இருந்து 45 கிமீ தொலைவில் உள்ள Kampung Bungan Kecil   அருகே மணல் ஏற்றிச் சென்ற கப்பலில் இருந்த இரண்டு பணியாளர்கள் காணாமல் போயுள்ளனர். மேலும் இருவர் மீட்கப்பட்டனர்.

சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு மையத்தின் (PGO) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், காணாமல் போன இரண்டு பேரின் அடையாளங்கள் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை. ஆனால் அவர்கள் 20 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்று மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் உயிர் பிழைத்தவர்கள் 40 மற்றும் 50 வயதுடையவர்கள்.

அவரது கூற்றுப்படி, சரவாக் பிஜிஓ இன்று காலை 6.05 மணிக்கு சுங்கை மேரா காவல் நிலையத்திலிருந்து ஒரு புகாரைப் பெற்றது. இது பொதுமக்களிடமிருந்து சம்பவம் குறித்து அழைப்பு வந்ததாகவும், முக்கா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) குழு அந்த இடத்திற்குத் திரட்டப்பட்டதாகவும் தெரிவிக்கிறது.

இந்த சம்பவத்தின் போது, ​​பொதுமக்கள் இரண்டு பணியாளர்களை காப்பாற்ற முடிந்தது, மற்ற இருவரும் மணல் சரக்கு கப்பலுக்குள் இருந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், சிபு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி சுல்கிப்லி சுஹைலியை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவம் தொடர்பாக தனக்கு அறிக்கை கிடைத்ததாகவும் விசாரணைக் குழு தற்போது சம்பவ இடத்தில் இருப்பதாகவும் உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here