குளவி கொட்டி 5 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான்

கோலா நெரஸ், கம்போங் டோக் ஜெம்பாலில் நேற்று ஐந்து வயது சிறுவன் குளவிகள் கொட்டி உயிரிழந்தான். நேற்று மாலை தனது சகோதரிகளான நூர் அடெல்யா கைசாரா, 10 மற்றும் நூர் அய்ரிஸ் டானியா, ஏழு ஆகியோருடன் அருகில் உள்ள விளையாட்டு மைதானத்தில் விளையாடிக் கொண்டிருந்த ஈத்ரிஷ் முகமது காலித் 60 முறை குத்தப்பட்டார்.

ஐந்து மணி நேரம் கழித்து அவர் மருத்துவமனையில் இறந்தார். சிறுவனின் தந்தை காலித் ஓமர் 40, அடெல்யாவின் அலறல் சத்தம் கேட்டதாகக் கூறினார். உடனடியாக வெளியே ஓடிப் பார்த்தேன், ஈத்ரிஷ் குளவிகள் உடலை மூடிக்கொண்டு தரையில் கிடப்பதைக் கண்டேன்.

நான் அவரை வீட்டிற்குள் அழைத்துச் சென்றபோது ​​​​அவர் (ஈட்ரிஷ்) இன்னும் உயிருடன் இருந்தார். ஆனால் மிகவும் பலவீனமாக இருந்தார். அவர் கத்தவோ அழவோ இல்லை என்று அவர் இன்று கம்போங் டோக் ஜெம்பாலில் உள்ள அவரது குடும்ப வீட்டில் கூறினார்.

அவரும் அவரது இரண்டு குழந்தைகளும் குளவி குத்தப்பட்டதாக காலித் கூறினார். இரண்டு முறை குத்தப்பட்ட அடெல்யா மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். அய்ரிஸ் வெளிநோயாளியாக சிகிச்சை பெற்றார்.

20 முறை குத்தப்பட்ட பிறகு நான் வார்டு செய்யப்பட வேண்டியிருந்தது. ஆனால் இன்று ஈட்ரிஷின் இறுதிச் சடங்கிற்கு ஏற்பாடு செய்ய நான் வீட்டிற்குச் செல்ல வேண்டியிருந்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here