மனைவி, மாமியாரை கத்தியால் குத்திய குற்றத்தை லோரி ஓட்டுநர் ஒப்புக்கொண்டார்

பாசீர் மாஸ் பகுதியில் லோரி டிரைவர் ஒருவர் தனது மனைவி மற்றும் மாமியாரை கத்தியால் காயப்படுத்திய இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளை இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் ஒப்புக்கொண்டார்.

ஜூன் 21 ஆம் தேதி மாலை 5.30 மணியளவில், கம்போங் கபாங் அம்பாட், தும்பாட் அருகே உள்ள ஒரு வீட்டில் நிக் சல்மா ஜோனி 26, மற்றும் துவான் அசிசா துவான் போங்சு 61, ஆகியோரை தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதாக வான் முகமது ஹபிசுதீன் வான் இஸ்மாயில் 27, என்பவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. மேலும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 326A மற்றும் பிரிவு 326 உடன் படிக்கப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324இன் படி  குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது பிரம்படி அல்லது இதில்  இரண்டு தண்டனைகளை வழங்குகிறது.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஹஜருல் ஃபலேன்னா அபு பக்கர் வழக்கு தொடர்ந்தார், வான் முகமது ஹபிசுதீன் சார்பில் யாரும் ஆஜராகவில்லை. மாஜிஸ்திரேட் முஸ்தகிம் சுகர்னோ செப்டம்பர் 5 ஆம் தேதி தண்டனை குறித்த தீர்ப்பினை வழங்குவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here