கஞ்சா கடத்தல் தொடர்பில் தம்பதியர் உட்பட 3 பேர் கைது; 13.52 கிலோ கஞ்சா பறிமுதல்

கப்பளா பத்தாஸ் வட்டாரத்தில் கணவன் மற்றும் மனைவி உட்பட மூன்று பேர் கைது செய்யப்பட்டு RM30,000 க்கும் அதிகமான மதிப்புள்ள 13.52 கிலோ கஞ்சா பறிமுதல் செய்யப்பட்டு கஞ்சா கடத்தல் முறியடிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜூன் 29 அன்று மாநில போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையால் வடக்கு மற்றும் மத்திய செபராங் ப்ராய் பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஒரு நடவடிக்கையின் போது 35 முதல் 44 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக வடக்கு செபராங் ப்ராய் OCPD முகமட் ரட்ஸி அஹ்மத் தெரிவித்தார்.

காலை 10.30 மணியளவில் முதல் சோதனையில், சந்தேகநபர்கள் சுங்கை துவாவில் உள்ள வாடகை வீட்டில் தங்கியிருந்தபோது, ​​44 மற்றும் 35 வயதுடைய கணவன் மற்றும் மனைவியைக் கைது செய்த போலீசார் RM21,680 மதிப்புள்ள சுமார் 8.6 கிலோ எடையுள்ள எட்டு கஞ்சாப் பொதிகளைக் கைப்பற்றினர் என்று  வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 1) வடக்கு செபராங் ப்ராய் காவல்துறை தலைமையகத்தில் செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது அவர் கூறினார்.

ஏசிபி முகமட் ராட்ஸி, சோதனையைத் தொடர்ந்து, ப்ராயில் உள்ள மற்றொரு இடத்திற்குச் சென்றதாகக் கூறினார் – ஒரு கார் பட்டறை – அங்கு மதியம் 1.30 மணியளவில் 44 வயதுடைய கும்பலின் மூளையாக செயல்பட்டதாக மற்றொரு சந்தேக நபரைக் கைது செய்தனர்.  ரிங்கிட் 12,133 மதிப்புள்ள 4.85 கிலோ எடையுள்ள ஐந்து கஞ்சா பொதிகளையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

இந்தஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்தே இந்த கும்பல் செயல்பட்டதாகவும், உள்ளூர் விநியோகத்திற்காக கஞ்சா பயன்படுத்தப்பட்டதாகவும் விசாரணை மற்றும் உளவுத்துறை கண்டறிந்துள்ளதாக ஏசிபி முகமட் ராட்ஸி கூறினார். RM33,813 மதிப்புள்ள மொத்த பறிமுதல் செய்யப்பட்ட போதைப்பொருட்களை 27,000-க்கும் மேற்பட்ட போதைக்கு அடிமையானவர்கள் பயன்படுத்த முடியும் என்று ACP முகமட் ராட்ஸி கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையின் போது RM14,000 மற்றும் RM1,000 மதிப்பிலான நகைகளையும் போலீசார் கைப்பற்றினர் என்று அவர் கூறினார், நடத்தப்பட்ட சோதனைகளில் கும்பலின் மூளையாக இருப்பவருக்கு முன் குற்றப் பதிவு இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. சிண்டிகேட்டின் மூளையாக இருந்தவர் THC க்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததாகவும், கணவன் மற்றும் மனைவி எதிர்மறையாக இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

கணவன்-மனைவி ஜூன் 30 முதல் ஜூலை 5 வரை 6 நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும் சூத்திரதாரி ஜூன் 30 முதல் ஜூலை 6 வரை ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here