பணம் தர மறுத்த பாட்டி மற்றும் தங்கையை அடித்து துன்புறுத்திய பாதுகாவலர் கைது

அம்பாங், கம்போங் தாசிக் தம்பஹானில் உள்ள வீட்டில் தனது தங்கை மற்றும் வயதான பாட்டியைத் தாக்கியதற்காக 25 வயது காவலாளி கைது செய்யப்பட்டார். செவ்வாய் கிழமை (ஜூன் 28) இரவு 9.30 மணியளவில் வீட்டிற்கு வந்தவுடன், சந்தேக நபர் தனது 64 வயது பாட்டியை அறைந்து, அவரது உடலில் வெதுவெதுப்பான நீரை ஊற்றுவதற்கு முன்பு, சந்தேக நபர் தனது 23 வயது சகோதரி மீது இரண்டு வாளிகளை வீசியதாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார். .

பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் பல்வேறு காயங்களுக்கு ஆளாகினர் மற்றும் அவர்கள் அம்பாங்  மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றனர். புதன்கிழமை (ஜூன் 29) சந்தேக நபரை நாங்கள் தடுத்து வைத்தோம். மேலும் அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 3) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 1) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர் போதைப்பொருள் எதுவும் உட்கொண்டிருக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பணம் தர மறுத்ததால் அவர் கோபமடைந்தார். இந்த விவகாரம் குறித்து மேலும் விசாரணை நடத்துவோம் என்றும் அவர் கூறினார். ஏசிபி முகமது ஃபாரூக் கூறுகையில், இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 மற்றும் பிரிவு 506 இன் கீழ் தீங்கு விளைவித்தல் மற்றும் அச்சுறுத்தல் ஆகியவற்றிற்காக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here