டுவிட்டரில் ஆபாசப் படங்களை பதிவேற்றியதாக பெண் மீது குற்றச்சாட்டு

தனது டுவிட்டர் கணக்கில் ஆபாசப் படங்களைப் பதிவேற்றியதன் மூலம் நெட்வொர்க் வசதிகளை தவறாகப் பயன்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் பெண் ஒருவர் செவ்வாய்கிழமை (ஜூலை 5) இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் தான் குற்றமற்றவர்  என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

ஹோட்டல் நிறுவனத்தில் நடத்துனரான அமிரா நூர் அபிகா அகஸ் சலீம் (25) என்பவர் நீதிபதி நோர்ஹஸ்னியா அப்துல் ரசாக் முன் மனு செய்தார். செப்டம்பர் 19, 2021 அன்று இரவு 7.27 மணிக்கு ‘@amiranafqh’ என்ற ட்விட்டர் கணக்கு மூலம் மற்றவர்களைப் புண்படுத்தும் நோக்கத்துடன், ஆபாசப் படங்கள், ஆபாசப் படங்கள் போன்றவற்றைத் தெரிந்தே தயாரித்து பரப்பியதாக ஒரு குழந்தையைப் பெற்ற பெண் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இங்குள்ள ஸ்ரீ டியோமன் 2, ஜாலான் மெலாத்தியில் உள்ள ஒரு வளாகத்தில், அதே நாளில் இரவு 7.58 மணிக்கு இந்த இடுகை காணப்பட்டது.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 (1) (a) இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது அதே சட்டத்தின் பிரிவு 233 (3) இன் கீழ் தண்டனைக்குரியது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும், மேலும் ஒவ்வொரு நாளுக்கும் RM1,000 அபராதம் விதிக்கப்படும்.

நீதிமன்றம், ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM3,000  ஜாமீன் வழங்கியது மற்றும் மாதத்திற்கு ஒருமுறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் தன்னைத்தானே ஆஜராகுமாறு உத்தரவிட்டது. வழக்குக்கான தேதி ஆகஸ்ட் 9 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது.

மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா ஆணையத்தின் வழக்குரைஞர் நூர் நஜ்ஜிலா முகமட் ஹாஷிம் வழக்குத் தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் அமிரா நூர் அபிகா சார்பாக வழக்கறிஞர் அட்லி ஜுல்பத்லி ஜுல்கிஃப்ளி ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here