வெள்ளத்தில் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு உடனடி உதவி வழங்க பிரதமர் உத்தரவு

கெடாவின் பேலிங்கில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உடனடி உதவி மற்றும் உதவிகளை வழங்குமாறு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் தேசிய பேரிடர் மேலாண்மை நிறுவனம் (நாட்மா) மற்றும் சம்பந்தப்பட்ட உள்ளூர் அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளார்.

நான்கு நாள் உத்தியோகபூர்வ விஜயத்திற்காக அவர் இப்போது துருக்கியில் இருந்தாலும், பாலிங்கில் உள்ள மலேசிய குடும்பங்களை பாதிக்கும் வெள்ள சூழ்நிலையின் வளர்ச்சியை தான் எப்போதும் அறிந்து வருவதாக  இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார்.

என் சார்பாக எனது அரசியல் செயலாளர் டத்தோ முகமது அனுவார் முகமட் யூனுஸிடம் நிலைமையைச் சரிபார்த்து, பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு விரைவில் உதவி மற்றும் உதவிகள் வழங்கப்படுவதை உறுதிசெய்யுமாறு நான் அறிவுறுத்தியுள்ளேன் என்று அவர் ஒரு பதிவில் கூறினார். முகமது அனுவாரின் பேலிங்கின் வருகையின் பல புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் இன்று பேஸ்புக்கில் பகிர்ந்துள்ளார்.

இதுவரை மூன்று உயிர்களைப் பலிவாங்கிய வெள்ளம் குறித்து வருத்தம் தெரிவித்த பிரதமர், இந்த இக்கட்டான சூழ்நிலையை எதிர்கொள்வதில் பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் வலுவாக இருக்க வேண்டும் என்று பிராத்தித்தார்.

தங்கள் அன்புக்குரியவர்களை இழந்தவர்களுக்கு எனது இதயப்பூர்வமான இரங்கல்கள். நேற்று பேலிங்கைத் தாக்கிய வெள்ளத்தில் நூற்றுக்கணக்கான குடியிருப்பாளர்கள் பல தற்காலிக முகாம்களுக்கு வெளியேற்றப்பட்டனர். ஏனெனில் 80 க்கும் மேற்பட்ட வீடுகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here