காதுக்குள் ‘கிசுகிசுப்பு’ கேட்டதால் தாயை வெட்டி கொன்ற மகன்

மலாக்காவில் காதுக்குள் ‘கிசுகிசுப்பு’ கேட்டதாகக் கூறி,  தஞ்சோங் கிளாங்கில் உள்ள கம்போங் பாயா லுபோவில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில் வேலையில்லாத ஒருவர் தனது தாயைக் கத்தியால் குத்திக் கொன்றார்.

நேற்று  நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட ஓய்வுபெற்ற ஆசிரியை ரோசிசா முகமட் டோம் 63, சந்தேக நபரால் அவரது கழுத்தின் இடது மற்றும் வலது பக்கங்களில் கத்தியால் குத்தப்பட்டதில் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக மலாக்கா காவல்துறைத் தலைவர் ஜைனோல் சமா தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் மூத்த மகனான சந்தேக நபர், சிலைகளை வழிபடுவதாகக் கூறப்படும் மூத்த குடிமகனைக் குத்திக் கொல்லச் சொல்வதாக ஒரு ‘கிசுகிசு’ கேட்டது கண்டறியப்பட்டது.

அவரது தாயார் குளித்து முடித்தவுடன் அவரது அறையில் இந்த சம்பவம் நடந்தது. சந்தேக நபர் கத்தியை ஜன்னல் வழியாக வெளியே எறிவதற்கு முன்பு தனது தாயிடம் கத்தியை ஒப்படைத்ததாகவும் கூறப்படுகிறது என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் சந்தித்தபோது கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மகள்களில் ஒருவரின் அலறல் சத்தம் பாதிக்கப்பட்டவரின் அயலவர்கள் கேட்டதாகவும், என்ன நடந்தது என்பதை உணர்ந்த பிறகு, காவல்துறையிடம் புகார் அளிக்கப்பட்டதாகவும் ஜைனோல் கூறினார்.

சந்தேக நபர் சில வருடங்களுக்கு முன்னர் மலாக்கா மருத்துவமனையில் மனநல சிகிச்சையை நாடியதாகவும், போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் தொடர்பாக இரண்டு பதிவுகள் இருப்பதாகவும் ஆனால் போதைப்பொருள் மறுவாழ்வு சிகிச்சைக்கு அவர் உட்படுத்தப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here