கேளிக்கை மையத்தில் 50,000 வெள்ளியுடன் பிடிபட்ட 2 போலீஸ் அதிகாரிகள்

டாமன்சாரா இந்தானில் உள்ள இரவு விடுதியில் கேளிக்கையில் மும்முரமாக இருந்த இரண்டு போலீஸ் அதிகாரிகள் இன்று அதிகாலை ஃபெடரல் போலீசாரால் ஒரு பையில் பணத்துடன் பிடிபட்டனர்.

ஃபெடரல் போலீஸ் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறை (JIPS) இரவு விடுதி மற்றும் கரோக்கி மையத்தில் நள்ளிரவு 12.15 மணியளவில் சோதனைகளை நடத்தியது மற்றும் 60 பேருக்கு மேல் இருப்பதைக் கண்டறிந்தனர். அவர்களில் பாதிக்கும் மேற்பட்ட பெண்கள் உரத்த இசை மற்றும் மதுபானங்களை மகிழ்ந்திருந்தனர்.

30-களின் முற்பகுதியில் இரண்டு பெண்களுடன் ஒரு உதவி கண்காணிப்பாளர் (ASP) மற்றும் ஒரு இன்ஸ்பெக்டர் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட ஒரு தனியார் கரோக்கி அறையை சோதனைக் குழுவினர் ஆய்வு செய்ததாக ஆதாரங்கள் தெரிவித்தன. மேலும் தேடியதில் JIPS குழு அதிகாரி ஒருவரின் ஸ்லிங் பையில் கிட்டத்தட்ட RM50,000 இருந்தது.

தனியறையில் ஒரு மேஜையில் மதுபான பாட்டில்களையும் குழுவினர் கண்டுபிடித்தனர். இங்கு மாவட்ட காவல்துறையில் இணைக்கப்பட்டுள்ள காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ள அதிகாரிகள் மற்றும் புக்கிட் அமான் ஆகியோர் போதைப்பொருள் பாவனைக்கு எதிர்மறையாக சோதனை செய்தனர்.

ஜிப்எஸ் அதிகாரிகள் அதிகாரிகளிடம் வாக்குமூலம் பதிவு செய்து, பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பணத்தை எங்கிருந்து பெற்றனர் என்பது குறித்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

உஸ்பெகிஸ்தான் மற்றும் துர்க்மெனிஸ்தானைச் சேர்ந்த இரண்டு பெண்கள் செல்லுபடியாகும் இயக்க உரிமம் கொண்ட இரவு விடுதியில் இருந்தவர்கள் என்று தெரியவந்துள்ளது.

சிலாங்கூர் காவல்துறை தலைமை ஆணையர் டத்தோ அர்ஜுனைடி முகமது இந்த வழக்கு தொடர்பாக இன்று அறிக்கை வெளியிடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here