மகள் மற்றும் 3 மாத பேரப்பிள்ளைகளை கொலை செய்த மருமகனை மன்னிப்பதாக கூறிய மாமனார்

கணவனால் கொடூரமாக கொல்லப்பட்ட பெண்ணின் தந்தை, மருமகனை மன்னித்துள்ளார். 58 வயதான ரோஸ்மன் அஹ்மத், தனது மகள் ஹஜர் நூர்ஸ்யாஹிரின் மற்றும் அவரது பேரனான மூன்று மாத குழந்தையான ஹான்ஸ் முகமட் தாகிஃப் அமிர் ஆகியோரின் மரணம் குறித்து தான் புரிந்து கொண்டதாக பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

ரோஸ்மேன் தனது மருமகனின் குடும்பத்தினரை சந்தித்ததாகவும், அவர் செய்ததற்கு மன்னிப்பு கேட்டதாகவும் கூறினார். நாங்கள் (எனது குடும்பத்தினர்) அவரை மன்னிக்கிறோம். (ஒரு நபரின் செயலுக்கான காரணம்) தெரியாமல் நாம் தீர்ப்பு வழங்கக்கூடாது.

எங்களுக்கு எந்த வெறுப்பும் இல்லை, என் மருமகனும் அவரது குடும்பத்தினரும் நல்ல மனிதர்கள் என்று ரோஸ்மேன் மேற்கோள் காட்டினார். மேலும் இந்த சம்பவம் குறித்து ஊகங்கள் வேண்டாம் என உணவக உரிமையாளர் பொதுமக்களிடம் கேட்டுக்கொண்டுள்ளார்.

ஹஜர் மற்றும் அவரது மகன் இன்று ஒரு பொதுவான கல்லறையில் அடக்கம் செய்யப்பட்டனர். ஜோகூர் பாருவில் உள்ள கம்போங் பாகர் பதுவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் அவரது கணவரால் அவரும் ஹான்ஸும் வெட்டிக் கொல்லப்பட்டனர்.

மோட்டார் சைக்கிளில் நிர்வாணமாக தப்பிச் சென்ற 24 வயதான கப்பல் துப்புரவாளர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அவரிடமிருந்து ஒரு துண்டையும் போலீசார் கைப்பற்றினர்.

இதற்கிடையில், ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் கமருல் ஜமான் மாமத், கொலைக்கான காரணம் குறித்து இன்னும் விசாரணை நடத்தி வருவதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here