எதிர்பாராத விபத்தில் நண்பர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார்

காஜாங், உலு லங்காட்டில் நடந்த ஒரு விபத்தொன்றில் 32 வயது நபர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். உலு லங்காட்டில் உள்ள பத்து 18 க்குள் உள்ள காட்டுக்குள் புதன்கிழமை (ஜூலை 6) இந்த சம்பவம் நடந்ததாக காஜாங் OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஜெய்த் ஹாசன் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட நபரும் மூன்று நண்பர்களும் டூரியான் தோட்டத்தை நோக்கி அப்பகுதிக்குள் நுழைந்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. துப்பாக்கியை ஏந்தியிருந்த அவரது நண்பர் ஒருவர் கீழே விழுந்தார். துப்பாக்கி அவரது பிடியில் இருந்து கீழே விழுந்து தோட்டா வெளிப்பட்டதில் அடிபட்ட சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

இப்போதைக்கு, துப்பாக்கி எதற்காக கொண்டு வரப்பட்டது என்பதற்கான காரணங்கள் எதுவும் தெரிவிக்கப்படவில்லை. துப்பாக்கி இறந்தவரின் நண்பர் ஒருவரின் மாமாவின் பெயரில் பதிவு செய்யப்பட்டது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

36 முதல் 43 வயதுடைய மூன்று நண்பர்களும் விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். வழக்கு பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி ரெட்சுவான் மாட் சாலேவை 013 785 4100 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here