சாலை விபத்தில் ஆடவர் பலி

 தாமன் தெனாகா அருகே உள்ள பந்தர் துன் ரசாக் ரவுண்டானாவுக்குப் பிறகு இன்று அதிகாலை நகர மையத்தை நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்த அப்பகுதியில் அவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் மற்றொரு கார் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிளுடன் விபத்துக்குள்ளானதில் 40 வயது மதிக்கத்தக்க ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு மையத்திற்கு அதிகாலை 2.37 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. சம்பவ இடத்திற்கு இயந்திரங்களை அனுப்பியது.

ஆபரேஷன்ஸ் கமாண்டர் ஹெல்மி எஃபெண்டி ஜமாலுடின் கூறுகையில், பண்டார் துன் ரசாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) மொத்தம் 22 உறுப்பினர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

போர்ஷே காரில்  இரண்டு பாதிக்கப்பட்டவர்களான  ஒரு ஆணும், 30 வயதில் வெளிநாட்டுப் பெண்ணும் ஆபத்தான நிலையில் இருந்தனர் மற்றும் HKL ஆம்புலன்ஸ் மூலம் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் அதிபர் மருத்துவமனை, யுனிவர்சிட்டி கெபாங்சான் மலேசியா (UKM) மற்றும் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு (HKL) அனுப்பப்பட்டனர்.

30 வயதுக்குட்பட்ட இருவர் படுகாயமடைந்த மோட்டார் சைக்கிளில் பாதிக்கப்பட்டவர் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் யுகேஎம் அதிபர் மருத்துவமனைக்கு அவசர சேவைகள் உதவிப் பிரிவு (EMRS) மற்றும் ஆம்புலன்ஸைப் பயன்படுத்தி அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

HKL துணை மருத்துவர்களால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டு, மேலதிக நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட பின்னர், Proton X70 இன் ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்று ஹெல்மி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here