திருடப்பட்ட வாடகை கார் குறித்த விசாரணைகள் இன்னும் தொடர்கின்றன என்று போலீசார் கூறுகின்றனர்

கோலாலம்பூர்: போன் மூலம் வாடகைக்கு விடப்பட்ட வாடகை கார் திருடப்பட்டது தொடர்பான விசாரணைகள் இன்னும் தொடர்வதாக காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

புதன்கிழமை (ஜூலை 6) ஒரு அறிக்கையில், Brickfields OCPD Asst Comm Amihizam Abdul Shukor, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு ஜூன் 9 அன்று தனது Toyota Alphard வாடகைக்கு வட்டி நோட்டீஸ் வந்ததாக தெரிவித்தார்.

வாடகைக் காலம் ஒரு நாளுக்கானது மற்றும் ஜூன் 29 அன்று பங்சார் தெற்கில் உள்ள வாடகை நிறுவனம் மூலம் கையளிக்கப்பட்டது. இருப்பினும், ஜூன் 30 ஆம் தேதி ஒப்புக் கொள்ளப்பட்ட தேதி வந்ததால், சந்தேக நபர் காரை திருப்பித் தரத் தவறிவிட்டார்.

அப்போது, ​​வாடகை நிறுவனம் Trevo சந்தேக நபரிடம் இருந்து காரை வசூலிப்பதாகக் கூறியது, ஆனால் அவர் காரை பாதிக்கப்பட்டவரிடம் திருப்பித் தருவதாகவும் விண்ணப்பத்தில் திரும்பப் பெறுவதற்கான கோரிக்கையை ரத்து செய்ய வேண்டும் என்றும் வலியுறுத்தினார்.

இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேக நபரை தொடர்பு கொண்டபோது, பொந்தோங்கில் உள்ள மற்றொரு வாடகைதாரரிடம் கார் ஒப்படைக்கப்பட்டதாக அவரிடம் கூறப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர் அன்றிலிருந்து சந்தேக நபரைத் தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை. Trevo பிரதிநிதிகள் இன்று போலீஸ் அறிக்கையை கவரிங் அறிக்கையாகச் செய்துள்ளனர். மேலும் இது ஜூலை 1 அன்று பாதிக்கப்பட்டவரின் அறிக்கைக்கு ‘மற்ற அறிக்கையைப் பார்க்கவும் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

திருடப்பட்ட வாகனம் குறித்து டுவிட்டரில் பதிவிட்ட பாதிக்கப்பட்ட நபருக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் காவல்துறை அறிக்கை வெளியிடப்பட்டது.

ஸ்டார்பிக்ஸ்
படைப்பாற்றல், கல்வி மற்றும் கற்றல் IR4.0
ட்விட்டரில், பாதிக்கப்பட்டவர் கார் திருட்டுக்கு வழிவகுத்த வாடகை நிறுவனத்திலேயே ஏதேனும் தவறான விளையாட்டு இருந்திருக்கலாம் என்று குற்றம் சாட்டினார்.

“ட்ரெவோ அப்ளிகேஷனில் முன்பதிவு மறைந்துவிட்டதால், இன்சைட் மேன் சிண்டிகேட் இருப்பதாக நான் சந்தேகிக்கிறேன். அது விசித்திரமாக இல்லையா?” ட்விட்டர் பயனாளர் நோர் ஆசம் புடின் தனது பதிவில் அதிகாரப்பூர்வ போலீஸ் மற்றும் எஸ்பிஆர்எம் ட்விட்டர் பக்கங்களை டேக் செய்யும் போது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here