பெராவில் கொள்ளை மற்றும் கொலை தொடர்பாக மூவர் கைது

குவாந்தான்: இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு பெராவின் ஃபெல்டா மெங்குவாங்கில் ஒரு பெண்ணின் வீட்டில் கொள்ளையடித்து கொலை செய்யப்பட்ட சம்பவத்தில் தொடர்புடையதாக சந்தேகிக்கப்படும் மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

மேலும் விவரங்களை வெளியிடாமல், பகாங் துணை போலீஸ் தலைவர் டத்தோ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறுகையில், 30 வயதுக்குட்பட்ட சந்தேக நபர்கள் கொலை விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக இன்று முதல் ஒரு வாரத்திற்கு ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

சந்தேக நபர்களால் திருடப்பட்ட பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் கணவருக்கு சொந்தமான ஹோண்டா சிட்டி காரையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அதிகாலை கொள்ளைச் சம்பவத்தில், 52 வயதுடைய பெண் கையடக்கத் தொலைபேசியின் சார்ஜர் கேபிளால் கழுத்தை நெரித்து கொல்லப்பட்டார், மேலும் அவரது 60 வயது கணவருக்கு தலையில் காயம் ஏற்பட்டது. சந்தேக நபர்கள் ரிங்கிட் 6,000 பணத்துடன் தப்பிச் சென்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here