முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் இன்று காலை போக்குவரத்து நெரிசல்

கோலாலம்பூர்: இன்று காலை 11 மணி நிலவரப்படி தீபகற்பத்தின் வடக்கு, தெற்கு மற்றும் கிழக்குக் கடற்கரையை நோக்கிச் செல்லும் முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் ஹரிராயா ஹஜ்ஜி பெருநாளை கொண்டாட அதிகமான மக்கள் தங்கள் சொந்த ஊர்களுக்குத் திரும்புவதால் போக்குவரத்து நெரிசல் அதிகமாகி வருகிறது.

எவ்வாறாயினும், அசாதாரண நெரிசல் எதுவும் இதுவரை இல்லை. மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தின் (LLM) செய்தித் தொடர்பாளரைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​வாகனங்களின் எண்ணிக்கை பிற்பகல் 2 மணி முதல் அதிகரிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கோம்பாக் டோல் பிளாசாவில் போக்குவரத்து  அதிகரித்தது. அதே நேரத்தில் கெந்திங் செம்பா சுரங்கப்பாதைக்கு முன் 1.5 கிலோமீட்டர் (கிமீ) நீளத்தில் நெரிசல் இருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டது.

வடக்கு பாதையில், கோலாலம்பூரிலிருந்து கோலா கங்சார் வரை KM257.8 இல் நடந்த ஒரு விபத்து 3.6-கிமீ ஊர்ந்து சென்றது. அதே நேரத்தில் தெற்கே செல்லும் போக்குவரத்து இன்னும் சீராக உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

கோம்பாக், சுங்கை பீசி மற்றும் ஜாலான் துவா ஆகிய மூன்று சுங்கச்சாவடிகளில் பெர்னாமா சோதனையில், வாகனங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்தாலும் போக்குவரத்து இன்னும் சீராக இருப்பதைக் கண்டறிந்தது.

பிளஸ்லைன் கட்டணமில்லா லைன் 1-800-88-0000 மற்றும் Twitter பக்கத்திலிருந்து www.twitter.com/plustrafik அல்லது LLM லைனில் 1-800-88-7752 மற்றும் Twitter .twitter.com/LLMinfotrafik கணக்கிலிருந்து பொதுமக்கள் சமீபத்திய போக்குவரத்து தகவலைப் பெறலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here