ஓய்வு பெற்ற தொழிலதிபர் அடையாளம் தெரியாத நபர்களால் சுட்டுக் கொலை; மவுன்ட் கியாராவில் சம்பவம்

கோலாலம்பூர்: மவுன்ட் கியாராவில் உள்ள ஒரு plush housing estateஇல்  நண்பரைப் பார்க்கச் சென்ற 63 வயது முதியவர் அடையாளம் தெரியாத நபர்களால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார்.

பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி அமிஹிசாம் அப்துல் ஷுகோர் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட ஒரு ஓய்வுபெற்ற தொழிலதிபர் முன்பு ஜாலான் டேசா கியாரா 1 இல் உள்ள அமரின் கியாரா குடியிருப்பு தோட்டத்தில் உள்ள தனது நண்பரின் வீட்டிற்கு மஹ்ஜோங் விளையாட சென்றிருந்தார். நள்ளிரவில் அந்த நபரை சந்தித்து முடித்த பிறகு, அவர் தனது நண்பரின் வீட்டை விட்டு வெளியேறி தனது காரை நோக்கி  குடியிருப்பு பகுதியின் வளாகத்திற்கு வெளியே வந்ததாக அவர் கூறினார்.

ஒரு சாட்சியின்படி, அந்த நபர் நள்ளிரவு 12.10 மணிக்கு கார்பார்க்கிற்கு நடந்து சென்றார். சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு மூன்று துப்பாக்கிச் குண்டுகளின் சத்தம் கேட்டது. பலியானவர் அவரது காருக்கு அருகில் தரையில்  அதிக இரத்தப்போக்குடன் காணப்பட்டார் என அமிஹிசாம் தெரிவித்தார்.

கொலைச் சம்பவம் தொடர்பிலான விசாரணைகள் இடம்பெற்று வருவதாகவும், கொலையாளியை தேடும் நடவடிக்கை ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் தெரிவித்துள்ளார். வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் பொலிஸை 03-22979222 என்ற எண்ணில் அல்லது KL காவல்துறையின் ஹாட்லைன் 03-2115 9999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அமிஹிசாம் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here