துணைப்பிரதமருக்கான ஒப்பந்தத்தை நான் தான் தயாரித்தேன் என்கிறார் தக்கியுதீன்

துணைப் பிரதமர் நியமனம் தொடர்பான “ஒப்பந்தத்தை” தயாரித்ததாக பாஸ் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ தக்கியுதீன் ஹாசன் ஒப்புக்கொண்டதாக தி ஸ்டார் ஆன்லைன் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. அப்போது பிரதமர் துறை (நாடாளுமன்றம் மற்றும் சட்டம்) அமைச்சராக இருந்த தக்கியுதீன் – தான் ஒப்பந்தத்தை மட்டுமே தயாரித்ததாகவும், அதில் கையெழுத்திட்டவர் இல்லை என்றும் கூறினார்.

ஒருவேளை (பாஸ் தலைவர்) டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங்கிடம் இந்த ஆவணம் பற்றி கேட்டபோது, அது தன்னிச்சையாக இருக்கலாம். ஒரு விவாதம் இருந்தபோதிலும், ஆவணத்தைப் பற்றி அனைவருக்கும் தெரியாது, அப்துல் ஹாடி அதில் கையெழுத்திட்டவர் அல்ல என்று அவர் மேலும் கூறினார். முன்னதாக, பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின், துணைப் பிரதமர் பதவிக்கான ஒப்பந்தத்தை ஹாடி மறுத்த பிறகு, தக்கியுதீனிடம் கேட்கும்படி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here