ஷா ஆலம் ஸ்டேடியம் இடிக்கப்படுவது வருத்தமான விஷயம் என்கிறார் நோ ஒமர்

ஷா ஆலமின் சின்னமான ஸ்டேடியத்தை  மாநில அரசு நன்றாகப் பராமரித்திருந்தால் அதை இடிப்பது  குறித்து பேச வேண்டி இருந்திருக்காது என்று சிலாங்கூர் அம்னோ லியாசன் தலைவர் டான்ஸ்ரீ நோ ஒமர் கூறினார்.

தற்போதுள்ள வளர்ச்சித் திட்டங்கள் தொடர வேண்டும் என்பதால், மைதானத்தை இடிக்க மாநில அரசு முடிவெடுத்தால் அது ஏமாற்றமளிக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

சிலாங்கூர் பூர்வீகமாக, ஸ்டேடியம் தனக்கும் சக சிலாங்கோரியர்களுக்கும் உணர்வுபூர்வமான மதிப்புகளைக் கொண்டுள்ளது என்று நோ கூறினார். சிலாங்கூரில் உள்ள மிகப்பெரிய மைதானம் பராமரிக்கப்பட வேண்டும் (இடிக்கப்படக்கூடாது).

சரியாக, மூன்று முறை ஆட்சிக்கு வந்த பிறகு, முன்பு நாங்கள் (பாரிசான் நேஷனல்) செய்ததைப் போலவே ஸ்டேடியம் பழுதுபார்க்கப்பட்டு பராமரிக்கப்பட வேண்டும்.

இருப்பினும், ஒரு வீடு 10 ஆண்டுகளாக கைவிடப்பட்டிருந்தால், அதை சரிசெய்யும் திட்டங்கள் இருந்தால், நிச்சயமாக அது இடிந்து விழும். ஆனால், இடித்துவிட்டு புதிதாக கட்டினாலும் அது வீணாக கூடும் என்று இன்று தஞ்சோங் கராங் நாடாளுமன்ற ‘குர்பான் பெர்டானா’ ஹஜ்ஜி தியாகச் சடங்கு நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார்.

தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு மற்றும் கூட்டுறவுத்துறை அமைச்சராகவும் இருக்கும் நோ, 1994 ஆம் ஆண்டு கட்டப்பட்ட ஸ்டேடியத்தில் இருந்து போதுமான பராமரிப்பு பணிகளை மாநில அரசு செய்திருக்கிறதா என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அமிருதின் ஷாரி இதைத் தீர்க்க வேண்டும் என்றார்.ம்முன்னதாக, ஷா ஆலம் ஸ்டேடியத்தை இடிக்க வேண்டும் என்ற ஆலோசனைகளை அமிருதீன் மறுக்கவில்லை என்றும், ஜூலை 16ஆம் தேதி இந்த விவகாரம் குறித்து விரிவாக விளக்கப்படும் என்றும் ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here