சந்தையில் பாமாயில் விலையை பொறுத்து சமையல் எண்ணெய் விலை நிர்ணயிக்கப்படும் என்கிறார் அன்னுவார்

சமையல் எண்ணெயின் விலை தற்போதைய பாமாயில் விலையின் அடிப்படையில் இருக்கும் என்று தொழில்துறையினர் ஒப்புக்கொண்டுள்ளனர் என்று டான்ஸ்ரீ அன்னுவார் மூசா கூறுகிறார். பணவீக்கத்தை நிவர்த்தி செய்வதற்கான பணிக்குழு தலைவர் கூறுகையில், விரைவில் செயல்படுத்தப்படும் இந்த நடவடிக்கை, சமையல் எண்ணெய் விலையை படிப்படியாக குறைக்க உதவும்.

ஜூலை 11 அன்று தொழிற்சாலைகள், பேக்கர்கள் மற்றும் சப்ளையர்கள் சம்பந்தப்பட்ட பனை எண்ணெய் தொழில் நிறுவனங்களுடன் பணிக்குழு ஈடுபட்டதாக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சர் கூறினார். இது ஒரு நேர்மறையான வளர்ச்சி மற்றும் பங்குதாரர்களுக்கு இடையிலான ஒத்துழைப்பின் சிறந்த எடுத்துக்காட்டு, இது மக்களுக்கு பயனளிக்கும் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 14) பணிக்குழுவின் மூன்றாவது தொடர் கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

கடத்தல் நெட்வொர்க்குகளை அதிரடிப்படையினர் தொடர்ந்து கண்காணித்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார். இதில் சம்பந்தப்பட்டவர்கள் தப்ப நினைத்தால், அப்படிப்பட்டவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுப்பதை உறுதி செய்வோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here