மலேசியா உலகின் 13ஆவது புலம்பெயர்வுக்கான மிகவும் விருப்பமான நாடாகும்

ஆஸ்திரேலிய விலை ஒப்பீட்டு இணையதளமான Comparethemarket Australia நடத்திய சமீபத்திய கணக்கெடுப்பின்படி, புலம்பெயர்வதற்கு உலகின் மிகவும் விரும்பப்படும் நாடுகளின் பட்டியலில் மலேசியா 13ஆவது இடத்தில் உள்ளது. Comparethemarket.com.au, இடமாற்றத்திற்கு மிகவும் விரும்பப்படும் நாடுகள் குறித்து ஒரு கணக்கெடுப்பை நடத்தியது. சிங்கப்பூர் மற்றும் மாலத்தீவுகளின் குடிமக்கள் மலேசியாவை இடமாற்றம் செய்யும் இடமாகத் தேர்ந்தெடுப்பது இந்த ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது.

உலகெங்கிலும் உள்ள ஒவ்வொரு நாட்டிலும் உள்ள இடமாற்ற சொற்றொடர்களுக்கான Google தேடல் தரவை பகுப்பாய்வு செய்வதன் மூலம் அவர்கள் இதைச் செய்தனர். ஒவ்வொரு நாட்டினதும் வருடாந்திர தேடல் போக்குவரத்தை இணையதளம் ஆய்வு செய்தது (நாடு), சொத்து, புலம்பெயர்தல் மற்றும் (நாட்டிற்கு) இடம்பெயர்வது போன்ற சொற்றொடர்களுக்கான உலகின் மிகவும் விரும்பும் இடங்களைத் தீர்மானிக்க. அந்த அறிக்கையின்படி, மலேசியா 13ஆவது இடம்பெயர்ந்து விரும்பத்தக்க நாடாக இருக்கிறது.

இதற்கிடையில், புலம்பெயர்வதற்கு மிகவும் விரும்பத்தக்க நாடுகளின் பட்டியலில் கனடா முதலிடத்தில் உள்ளது. அதைத் தொடர்ந்து ஜப்பான் மற்றும் சிங்கப்பூர் உள்ளன. நைஜீரியா, ஜெர்மனி, ஸ்வீடன், பல்கேரியா, இத்தாலி மற்றும் மியான்மர் ஆகியவை இடம்பெயர்வதற்கு மிகவும் விரும்பத்தகாத நாடுகளில் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here