துவாஸில் சாலை தகராறில் ஈடுபட்ட சிங்கப்பூரியர்கள் கைது

சுங்கம், குடிநுழைவு மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட (CIQ) வளாகத்திற்கு அருகே ஜூலை 9 அன்று சாலை தகராறு சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் இரண்டு சிங்கப்பூரியர்களை வியாழன் இரவு போலீசார் கைது செய்தனர். சினார் ஹரியானின் கூற்றுப்படி, சந்தேக நபர்கள் 18 வயது பெண் மற்றும் 46 வயதுடைய ஒரு ஆண் சிங்கப்பூரில் இருந்து மலேசியாவின் நுழைவாயிலிலான  சுல்தான் அபுபக்கர் வளாக சுங்க சோதனைச் சாவடியில் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

சம்பவத்தின் போது அவர்களது வாகனம் நிறுத்தப்பட்டு கீறல்கள் ஏற்பட்டதால், சந்தேக நபர்கள் இருவரும் திருப்தியடையவில்லை என நம்பப்படுகிறது. சந்தேக நபர்களை கைது செய்ய உதவிய அனைத்து தரப்பினருக்கும் காவல்துறையின் சார்பில் நன்றி என்று இஸ்கந்தர் புத்ரி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரஹ்மத் அரிஃபின் மேற்கோளிட்டுள்ளார்.

ஜூலை 9 ஆம் தேதி சுல்தான் அபுபக்கர் வளாகத்தில் உள்ள CIQ வளாகத்திற்கு அருகில் நடந்த தகராறில் தொடர்புடைய சந்தேக நபர்கள் இருவரையும் போலீசார் அடையாளம் கண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here