திருடிய மோட்டார் சைக்கிள்களை ஓட்டி சென்ற 2 பேர் கைது

அலோர் ஸ்டாரில் மே மற்றும் ஜூலை 10 ஆம் தேதிகளில் காணாமல் போனதாக நம்பப்படும் இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்கள் நேற்று அந்த மோட்டார் சைக்கிள்களை ஓட்டிச் சென்ற இருவர் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

இங்குள்ள கோத்தா தானா பகுதியைச் சுற்றியுள்ள ஆலோர் செட்டார் காவல் நிலையத்தின் குற்றத் தடுப்புப் பிரிவு (CPJ) போலீசார் அவர்களைக் கைது செய்தனர்.

கோத்தா செத்தார்  மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் அஹ்மத் சுக்ரி மாட் அகிர் கூறுகையில், முன்னதாக, குற்றத்தடுப்பு ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த உறுப்பினர்கள் குழு சந்தேகத்திற்கிடமான நிலையில் இருந்த மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரை கைது செய்தது.

முதற்கட்ட சோதனையில் அந்த நபர் தான் ஓட்டி வந்த மோட்டார் சைக்கிளில் போலி பதிவு எண்ணை பயன்படுத்தியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. மேலும் போலீசார் நடத்திய சோதனையில் ஜூலை 10ஆம் தேதி மோட்டார் சைக்கிள் காணாமல் போனது தெரியவந்தது.

அதே நாள் மாலை 6.45 மணியளவில், ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த சிபிஜே குழுவினர் மீண்டும் ஒருமுறை சந்தேகத்திற்கிடமான நிலையில் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற மற்றொருவரைக் கண்டனர் என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

கடந்த மே மாதம் இங்குள்ள ஜாலான் பிந்து செபுலுவில் அந்த நபர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டதை சோதனையில் கண்டுபிடித்ததாக அவர் கூறினார்.

30 மற்றும் 40 வயதுடைய இரண்டு ஆண்கள், மேல் நடவடிக்கைக்காக கோத்தா செத்தார் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவில் ஒப்படைக்கப்பட்டனர் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் (மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டு) பிரிவு 379A இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டதாக அகமது சுக்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here