கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப் நாசப்படுத்தப்பட்டது தொடர்பில் 2 பேரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

பெட்டாலிங் ஜெயாவில் இருக்கும் கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப் வளாகத்தில் பெயிண்ட் தெளித்து நாசம் செய்த குற்றவாளிகளை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். தாமான் துன் டாக்டர் இஸ்மாயிலில் அமைந்துள்ள வளாகத்தில் நடந்த சம்பவம் அதிகாலை 4 மணியளவில் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

அப்போது குறைந்தது இரண்டு பேர் வளாகத்தின் பெயர் பலகை மற்றும் நுழைவாயிலில் வண்ணப்பூச்சுகளை வீசினர். கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் அஸ்மி அபு காசிம், இன்று காலை பொதுமக்களிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு புகார் வந்ததாக உறுதிப்படுத்தினார்.

26 வயதான சித்தி நுரமிரா அப்துல்லா, குர்ஆனின் 15 அத்தியாயங்களை மனப்பாடம் செய்ததாகக் கூறிவிட்டு, தனது தலைக்கவசம் மற்றும் பாஜு குருங்கை அவிழ்த்து மற்றொரு ஆடைகளை வெளிப்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து நகைச்சுவை கிளப் சர்ச்சையின் மையமாக இருந்தது. இந்த சம்பவம் கடந்த மாதம் நடந்ததாக கூறப்படுகிறது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 298A பிரிவின் கீழ், ஒற்றுமையின்மை, ஒற்றுமையின்மை அல்லது பகைமை உணர்வுகள், அல்லது மதத்தின் அடிப்படையில் நல்லிணக்கம் அல்லது ஒற்றுமையைப்  பேண தவறியதாக  குற்றம் சாட்டப்பட்ட பின்னர், கோலாலம்பூர் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் அவர் குற்றமற்றவர் என்று  கூறி விசாரணை கோரினார்.

கிளப்பின் இணை நிறுவனர் ரிசல் வான் கெய்சல், சமூக ஊடகங்களில் பல வீடியோக்கள் ப அடுத்து, வியாழக்கிழமை கைது செய்யப்பட்டார். மறுநாள் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here