சிலாங்கூரில் பாலியல் பலாத்காரம் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட சமய போதகர் பேராக் வழக்கிலும் தொடர்புடையவர்

கோல சிலாங்கூரில் 14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் கூறி கைது செய்யப்பட்ட சமய போதகர் பேராக் போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர் என்று டத்தோ மியோர் ஃபரிதலாத்ராஷ் தெரிவித்தார். பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் கூறுகையில், மாநிலத்தில் ஒரு அறிக்கை இருப்பதால் விசாரணை அறிக்கை திறக்கப்பட்டுள்ளது.

மாநில காவல்துறை குற்றப் புலனாய்வுத் துறை இந்த விவகாரத்தை இப்போது விசாரித்து வருகிறது. புதன்கிழமை (ஜூலை 20) இங்குள்ள போலீஸ் விமானப் பிரிவு பயிற்சி தளத்தில் மாநில காவல்துறை மாதாந்திர கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறுகையில், விசாரணைகளுக்காக நாங்கள் அவரை இங்கு அழைத்து வருவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது.

தற்போது அவர் சிலாங்கூர் காவல்துறையினரால் ஐந்து நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். சமய போதகர் திங்கட்கிழமை (ஜூலை 18) கோல சிலாங்கூர் போலீஸ் தலைமையகத்தில் கைது செய்யப்பட்டு ஜூலை 23 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். பேராக் உட்பட நான்கு விசாரணை ஆவணங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here