சமையல் எண்ணெய் தொடர்பான டிக்டாக் காணொளி குறித்து போலீசார் விசாரணை

ஈப்போ, சமையல் எண்ணெய் விலை உயர்வு தொடர்பாக அவரது டிக்டாக் கணக்கில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட வீடியோ தொடர்பாக ஒரு நபரின் வாக்குமூலத்தை போலீசார் பதிவு செய்துள்ளனர்.

ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் உள்ள புக்கிட் அமானின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் இரகசியக் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினால் எதிர்க்கட்சியைச் சேர்ந்த மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஒருவருக்கு அரசியல் செயலாளருக்கு எதிரான விசாரணை நடத்தப்பட்டதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் கூறினார்.

இந்த விவகாரம் தற்பொழுது விசாரணையில் இருப்பதை உறுதிப்படுத்த முடியும் என்று   விமானப்படை பயிற்சி தளத்தில் பேராக் காவல்துறைத் தலைவரின் மாதாந்திர மாநாட்டிற்குப் பிறகு ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில்   என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here