இளம்பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் சமயப் போதகர் நாளை KL போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்படுவார்

14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் கூறப்படும் சமயப் போதகர் சனிக்கிழமை (ஜூலை 23) காவல் முடிவடையும் போது, ​​கோலாலம்பூர் காவல்துறையினரிடம் ஒப்படைக்கப்படுவார்.

சிலாங்கூர் காவல்துறை துணைத் தலைவர் டத்தோ எஸ்.சசிகலா தேவி, சமயப் போதகருக்கு எதிராக இதுவரை மொத்தம் நான்கு புகார்கள் வந்துள்ளன – சிலாங்கூரில் இரண்டு, கோலாலம்பூரில் ஒன்று மற்றும் பேராக்கில் ஒன்று. பாதிக்கப்பட்ட வேறு நபர்கள் விசாரணையில் உதவ முன்வருமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 22) அவர் கூறியதாக சினார் ஹரியன் மேற்கோள் காட்டினார்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த டிசிபி சசிகலா, சந்தேக நபரும் பாதிக்கப்பட்ட நபரும் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் தொடர்பு கொள்ள ஆரம்பித்தது ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார். சிறுமி சமய விஷயங்களைப் பற்றி விசாரிக்க விரும்பினார். மேலும் அவர்களின் தொடர்பு கடந்த ஆண்டு மே மாதத்தில் தொடர்ந்தது.

நெருங்கிய உறவைத் தொடங்கும் வகையில் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை சந்தேக நபர் ஏதாவது மிரட்டினாரா என்பது குறித்து போலீஸார் விசாரணை நடத்தி வருவதாக டிசிபி சசிகலா தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் கற்பழிப்புக்கு வழிவகுத்த ஒரு நல்ல குணத்தை (பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் நம்பிக்கையைப் பெற) வைத்திருந்தாரா என்பது குறித்தும் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஜூலை 16 ஆம் தேதி, சந்தேக நபரால் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாக பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு புகார் வந்தது. கோல சிலாங்கூர் காவல்துறை தலைமையகத்தில் திங்கள்கிழமை (ஜூலை 18) சாமியார் கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here