தொழிலதிபர் கொலை வழக்கில் வணிகர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர் மவுன்ட் கியாரா பகுதியில் கடந்த வாரம் குடியிருப்பு பகுதியில் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாக நம்பப்படும் தொழிலதிபரை கொலை செய்ததாக வணிகர் ஒருவர் இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

ஜூலை 11 ஆம் தேதி இரவு 11.40 மணி முதல் 11.55 மணி வரை அமரான் கியாரா காவலர் இல்லத்திற்கு அருகிலுள்ள கார் பார்க்கிங்கில் கோ சோக் சுவானை (63) கொலை செய்ததாக எம் பார்திபிகுமாரன் 37 மற்றும் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு நபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனையை வழங்குகிறது. கொலை வழக்குகள் உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் வருவதால், மாஜிஸ்திரேட் வோங் சாய் சியா முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

வழக்குரைஞர் Nom Phot Prackdit வழக்குத் தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் யாரும் ஆஜராகவில்லை. நீதிமன்றம் செப்டம்பர் 29 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது. நேற்று, இரண்டு பாதுகாப்பு காவலர்கள் அதே குற்றத்திற்காக அதே மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here