4 வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து; இரு திசைகளிலும் 5 கிலோ மீட்டர் வரை நெரிசல்

ஈப்போ, தாப்பா அருகே வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் (வடக்கு) KM336.3 இல் நான்கு வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்தில் வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 22) காலை இரு திசைகளிலும் சுமார் ஐந்து கிலோமீட்டர் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

காலை 9.45 மணியளவில் விபத்துக்குள்ளானதில் சிமென்ட் டேங்கர், நான்கு சக்கர டிரைவ் டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் மற்றும் இரண்டு கார்கள்,  ஆகியவை விபத்துக்குள்ளானதாக தாப்பா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  வான் அசாருதீன் வான் இஸ்மாயில் தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில் தெற்கு நோக்கி சென்று கொண்டிருந்த சிமென்ட் டேங்கர் திடீரென டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் காரின் பின்பகுதியில் மோதியதாகவும், அதன் தாக்கம் ஆடி காரின் பின்பகுதியில் மோதியதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த தாக்கத்தால் டேங்கர் ஓட்டுநரின் சக்கரத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது, இதனால் வாகனம் சாலையின் வலது பக்கமாகச் சென்று சாலை தடுப்பில் மீது மோதியது. அதற்கு முன்பு அது எதிர் பாதையில் சறுக்கி பயணித்த டொயோட்டா யாரிஸ் மீது மோதியது.

இந்த தாக்கத்தால் டேங்கர் எக்ஸ்பிரஸ்வேயின் எதிர்புறத்தில் உள்ள வடிகால்களில் சறுக்கியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இந்த சம்பவத்தில் சிமென்ட் டேங்கரின் 28 வயது ஓட்டுநர் மற்றும் ஆடி கார் மற்றும் டொயோட்டா யாரிஸ் ஆகிய 40 வயதுடைய ஓட்டுநர்கள் காயமின்றி உயிர் தப்பினர் என்று வான் அசாருதீன் கூறினார். எவ்வாறாயினும், டொயோட்டா ஹிலக்ஸ் காரின் சாரதியின் தலையில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், அவரின் அடையாளத்தை கண்டறிய முடியவில்லை எனவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here