14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த சமயப் போதகருக்கு காவல் நீட்டிப்பு

14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு பகுதி நேர சமயப் போதகரின் வழக்கு விசாரணையை கோலாலம்பூர் போலீசார் மேற்கொண்ட ஏதுவாக அடுத்த வாரம் வரை காவலில் வைக்கப்படுவார் என்று NST அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன.

சந்தேக நபர் சிலாங்கூர் அதிகாரிகளிடம் இருந்து இன்று அவர்களிடம் ஒப்படைக்கப்படுவார் என்று கோலாலம்பூர் காவல்துறை தலைமை ஆணையர் அஸ்மி அபு காசிம் தெரிவித்தார். 14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக நம்பப்பட்ட சமயப் போதகர் கடந்த வாரம் கைது செய்யப்பட்டார்.

பாலியல் பலாத்காரத்திற்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 376 மற்றும் குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) ஆகியவற்றின் கீழ் ஒரு குழந்தை மீதான உடல்ரீதியான பாலியல் வன்கொடுமைக்கான வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here