கோவிட்-19:இரண்டாவது பூஸ்டருக்கு தகுதியுடையவர்கள் இப்போது MySejahtera இல் முன்பதிவு செய்யலாம்

தகுதியான மலேசியர்கள் இப்போது MySejahtera அப்ளிகேஷன் மூலம் தங்களின் இரண்டாவது கோவிட்-19 பூஸ்டர் ஷாட்டுக்கான சந்திப்புகளை பதிவு செய்யலாம். MySejahtera இதை ஜூலை 23 அன்று ஒரு டுவீட் மூலம் அறிவித்தது. இரண்டாவது கோவிட்-19 பூஸ்டர் ஷாட்டுக்கான முன்பதிவு இணைப்புகளை பயன்பாட்டின் தடுப்பூசி பக்கம் வழியாக அணுகலாம்.

தற்போது இரண்டாவது பூஸ்டர் டோஸுக்கு Pfizer-BioNTech தடுப்பூசிகள் மட்டுமே வழங்கப்படுகின்றன என்றும் அது கூறியது. தகுதியான இரண்டாவது பூஸ்டர் ஷாட் பெறுபவர்கள் தங்களது MySejahtera செயலியை சமீபத்திய 2.0.3 பதிப்பிற்கு புதுப்பிக்க வேண்டும், மேலும் பயன்பாட்டில் உள்ள பிறந்த தேதி போன்ற அவர்களின் தனிப்பட்ட தகவலையும் புதுப்பிக்க வேண்டும்.

பூஸ்டர் டோஸ் நிர்வாகம் குறித்த சமீபத்திய வழிகாட்டுதல்களுக்கு http://covid-19.moh.gov.my ஐப் பார்வையிடவும் என்று ஜூலை 23 அன்று டுவிட்டரில் ஒரு விளக்கப்படத்தில் அது கூறியது. செவ்வாய்கிழமை (ஜூலை 19), புத்ராஜெயா 50-59 வயதுடையவர்களுக்கு எந்தவிதமான நோய்களும் இல்லாமல் இரண்டாவது பூஸ்டர் ஷாட்களை அனுமதிப்பதாக நாடாளுமன்றத்தில் சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் அறிவித்தார்.

60 வயது மற்றும் அதற்கு மேல் உள்ளவர்களும் மருத்துவ ஆலோசனையின் பேரில் இரண்டாவது பூஸ்டரைத் தேர்வு செய்யலாம் என்று கைரி கூறினார். சனிக்கிழமை (ஜூலை 23) நிலவரப்படி, 16,174,395 மலேசியர்கள் முதல் பூஸ்டர் ஷாட்டைப் பெற்றுள்ளனர். 277,280 பேர் இரண்டாவது பூஸ்டர் ஷாட்டைப் பெற்றுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here