முன்னாள் மனைவியை தாக்கிய கணவர் கைது

அம்பாங், தாமான் மல்லூரில் உள்ள அவரது வீட்டில் தனது முன்னாள் மனைவியைத் தாக்கியதாக 57 வயது நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். பாதிக்கப்பட்ட 47 வயதான பெண் சனிக்கிழமை (ஜூலை 23) மாலை 4.30 மணியளவில் வீடு திரும்பியதாகவும், அவரது வீடு சூறையாடப்பட்டதைக் கண்டுபிடித்ததாகவும் அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறினார்.

பாண்டன் இந்தா காவல்நிலையத்தில் காவல்நிலையத்தில் புகார் அளித்தபோது, ​​அவரது முன்னாள் கணவர் வீட்டில் இருப்பதாக அவருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 24) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அவர் வீட்டிற்கு திரும்பியபோது ​​​​தகராறு ஏற்பட்டது மற்றும் சந்தேக நபர் தனது மனைவியை அடித்ததாகக் கூறப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் முகம் மற்றும் கழுத்தில் காயங்களுக்கு அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். அதே நாளில் மாலை 6.38 மணிக்குப் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிற்குச் சென்ற காவல் துறையினர், சந்தேக நபரைத் தடுத்து வைத்தனர். கஞ்சா நிரப்பப்பட்டதாக நம்பப்படும் மூன்று பொட்டலங்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம். மேலும் சந்தேகநபருக்கு THC க்கு நேர்மறை சோதனை செய்யப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஏசிபி முகமட் பாரூக் கூறுகையில், சந்தேக நபரின் குற்றப் பதிவில் ஒன்பது முந்தைய குற்றங்கள் இருந்தன. சந்தேக நபரை அவரது குழந்தைகளை பார்க்க அனுமதிக்காததே இருவருக்கும் இடையே நடந்த சண்டைக்கு காரணம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். சந்தேக நபர் புதன்கிழமை (ஜூலை 27) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here