பாரம்பரிய சிகிச்சை பெற சென்ற மாது மரணம்; கொலை வழக்காக போலீஸ் வகைப்படுத்தியுள்ளது

அம்பாங் ஜெயா, பாண்டன் பெர்டானாவில் பாரம்பரிய சிகிச்சை பெற வந்த ஒரு மாதுவின் எண்ணம் சோகமாக மாறியது. பாதிக்கப்பட்டவர் கடந்த எட்டு வருடங்களாக ஹிஸ்டீரியா நோயால் பாதிக்கப்பட்டு சமீபத்தில் மருத்துவமனையில் மனநல சிகிச்சையை நாடியிருப்பது தெரியவந்துள்ளது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவரும், உதவி ஆணையருமான முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், மாலை 6.35 மணியளவில் ஒரு பெண்ணிடமிருந்து 41 வயது  தனது மகள் இறந்துவிட்டதாக அவருக்குத் தகவல் வந்தது.

அவர் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட நபர் ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு பாரம்பரிய சிகிச்சை பெறுவதற்காக சந்தேக நபரின் வீட்டிற்கு வந்ததாக நம்பப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவர் வீட்டின் வாழ்க்கை அறையில் மயங்கிய நிலையில் கிடந்தார் மற்றும் சம்பவ இடத்திற்குச் சென்ற மருத்துவ அதிகாரிகளால் இறந்ததை உறுதிப்படுத்தினார்.

சம்பவ இடத்தில் விசாரணை இன்னும் தொடர்கிறது மற்றும் சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அதனைத் தொடர்ந்து நேற்று இரவு 7.20 மணியளவில் பாரம்பரிய வைத்திய நிபுணராக பணிபுரியும் 51 வயதுடைய பெண் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளதாக முகமட் பாரூக் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் இன்று அம்பாங் ஜெயா நீதிமன்றத்தில் விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார், மேலும் இந்த வழக்கு கொலைக்கான குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here