புக்கிட் நன்னாஸில் டெடி தியோவின் வழக்கு விசாரணையை ஜோகூர் போலீஸ் நிறுத்தியது

ஜோகூர் பாரு, டெடி தியோவ் என அழைக்கப்படும் தொழிலதிபர் தியோ வூய் ஹுவாட் சம்பந்தப்பட்ட பெக்கான் நன்னாஸ், பொந்தியானில் ரியல் எஸ்டேட் வாங்கியதில் நடந்த மோசடி வழக்கின் விசாரணையை ஜோகூர் காவல்துறை நிறுத்தியது.

ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமட், அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்தால் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டது, இருப்பினும், மற்ற வழக்குகள் சம்பந்தப்பட்ட நபருக்கு எதிரான விசாரணைகள் புக்கிட் அமான் காவல்துறையால் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகின்றன.

நாங்கள் புக்கிட் அமான் வணிகக் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையுடன் தொடர்பு கொண்டுள்ளோம். பெக்கான் நானாஸில் விசாரிக்கப்பட்ட வழக்கு NFA ஆகும். ஆனால் புக்கிட் அமான் மட்டத்தில் இன்னும் பல வழக்குகள் இருப்பதால் விசாரணை தொடர்கிறது.

வழக்கறிஞர் வழக்கை தொடர்ந்து விசாரிக்காமல் இருக்க சில கூறுகள் மற்றும் ஆதாரங்கள் இருக்கலாம் என்று ஜோகூர் மாநில போலீஸ் தலைமையகத்தில் இன்று நடைபெற்ற ஜோகூர்   Pingat Jasa Pahlawan Negara  விருது வழங்கும் விழா தொடர் 2/2022 இல் கலந்து கொண்ட பிறகு செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார். விழாவை புக்கிட் அமான் சிறப்புக் கிளை இயக்குநர் டத்தோஸ்ரீ ஜம்ரி யாஹ்யா நடத்தினார்.

திங்கட்கிழமை (ஜூலை 25), 55 வயதான தப்பியோடிய தொழிலதிபர் தாய்லாந்து அதிகாரிகளால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார் என்பதை ராயல் மலேசியா காவல்துறை (PDRM) செயலாளர் டத்தோ நூர்சியா முகமட் சாதுதீன் உறுதிப்படுத்தினார்.

மோசடி செய்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 420 இன் கீழ் PDRM ஆல் விசாரிக்கப்படும் ஒரு நபர் சந்தேகத்திற்குரியவர் என்று நூர்சியா மேற்கோள் காட்டினார்.

டீவ் எம்பிஐ குழுமத்தை நிறுவி, தாய்லாந்து-மலேசியா எல்லையில் உள்ள டானோக் நகரில் ஒரு ரிசார்ட் உட்பட ஒரு பொழுதுபோக்கு வளாகத்தை நடத்தி வருகிறார். மேலும் சீனா, தாய்லாந்து, மலேசியா, இந்தோனேஷியா மற்றும் மக்காவ் ஆகிய நாடுகளில் இருந்து முதலீட்டாளர்களை ஈர்த்த ஆன்லைன் முதலீட்டுத் திட்டத்தின் மூலம் வணிக ராஜ்ஜியத்தை உருவாக்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here