ஆறு வயது ஆட்டிஸ்டிக் சிறுவன் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக கூறப்பட்டதன் தொடர்பில் போலீசார் விசாரணை

சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது போல, ஸ்கூடாயில் உள்ள ஒரு சிகிச்சை மையத்தில் ஒரு பயிற்றுவிப்பாளரால் தனது ஆறு வயது ஆட்டிஸ்டிக் மகன் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக கூறப்பட்ட ஒரு பெண்ணின் புகாரை விசாரித்து வருவதாக போலீசார் இன்று உறுதிப்படுத்தினர்.

சம்பந்தப்பட்டவர்களிடம் இருந்து போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளதாக ஜோகூர் பாரு உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஏசிபி ரூபியா அப்துல்  வாஹித் தெரிவித்தார்.

போலீசார் நேற்று வைரல் செய்தியை பார்த்தனர், சோதனை செய்ததில், ஜோகூர் பாரு உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் விசாரணையில் உள்ள ஒரு வழக்கை இது குறிப்பிடுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையைத் தொடர்ந்து, சிறுவன் மருத்துவப் பரிசோதனை மற்றும் சிகிச்சைக்காக  கூலாய் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், பின்னர் சிறப்பு சிகிச்சைக்காக சுல்தான் இஸ்மாயில் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் ரூபியா கூறினார்.

நவம்பர் 2019 இல் தனது மகன் சிகிச்சை மையத்தில் அனுமதிக்கப்பட்டதாகவும், இந்த ஆண்டு ஜூலை 7 ஆம் தேதி துன்புறுத்தல் நடந்ததாக நம்பப்படுவதாகவும், அவரது இடது தோளில் கைரேகை காயங்கள் மற்றும் மார்பில் கிள்ளிய அடையாளங்கள் இருப்பதாக அந்தப் பெண் கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here