காணாமல் போன இரு சகோதரிகளை கண்டுபிடிக்க பொதுமக்களின் உதவியை நாடும் போலீசார்

சபா, பெலூரானில் ஜூலை 26 முதல் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் இரண்டு சிறுமிகளைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்பை காவல்துறை கோருகிறது. சம்பந்தப்பட்ட இரண்டு குழந்தைகள் நூர் ஹவா சியாகிரா ஜெயிஃப் 12, மற்றும் அவரது சகோதரி நூருல் சியுஹாதா அசிகிம் ஜெயிஃப் 9 வயது.

பெலூரானில் உள்ள லாடாங் மோன்சோக்கில் உள்ள அவர்களது குடும்ப வீட்டிலிருந்து அவர்கள் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படுகிறது.பெலுரான் காவல்துறைத் தலைவர் காசிம் மூடா கூறுகையில், கிடைத்த தகவல்களின்படி, காலை 10 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் காணாமல் போனதாகக் கண்டறியப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை 46 வயதான ஜீஃப் வோங், கடைசியாக தனது இரண்டு குழந்தைகளையும் வேலைக்குச் செல்வதற்கு முன்பு காலை 8 மணியளவில் பார்த்தார். தனது மகள்களின் இழப்பை உணர்ந்தவுடன், சமூக ஊடகங்களில் காணாமல் போனது குறித்து விளம்பரப்படுத்தினார்.

அதன் பின்னர்,சண்டகனில் உள்ள  லண்டன் ஹோட்டல், காணாமல் போன இருவரும் கண்டதாக ஒரு சாட்சி கூறினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். காணாமல்  இருவரையும் இதுவரை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்றும், லடாங் மோன்சோக் மற்றும் ஹோட்டல் லண்டன், சண்டகன்சுற்றிலும் தேடுதல் நடவடிக்கைகள் தீவிரமாக நடைபெற்று வருவதாக காசிம் கூறினார்.

இது தொடர்பாக காசிம், காணாமல்போன இருவர் குறித்து தகவல் அறிந்த பொதுமக்கள், பெலூரான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை (IPD) 089-511222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு தகவல் தெரிவிக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார். விசாரணை அதிகாரி முஹம்மது ஃபக்ருல்லா வஹாத் 013-5126121 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ தகவல் தெரிவிக்கலாம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here