உடல்பேறு குறைந்தவர் மது போதையில் வாகனமோட்டி விபத்தை ஏற்படுத்தினாரா? போலீசார் மறுப்பு

சிரம்பான், செனாவாங்கில் உள்ள தாமான் டேசா  மல்லூரில் உடல்பேறு குறைந்த  நபர் ஒருவர் குடிபோதையில் ஓட்டிச் சென்ற கார், திருமணமான தம்பதிகள் மீது மோதியதாகக் கூறி, வைரலான விபத்து குறித்த  வழக்கை போலீசார் மறுத்துள்ளனர்.

இந்தச் சம்பவம் நேற்று மதியம் 2 மணியளவில் நடந்ததாகவும், ஆனால் எந்த ஊனமுற்ற நபரும் இதில் ஈடுபடவில்லை என்றும் சிரம்பாப் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் நந்தா மரோஃப் தெரிவித்தார்.

இந்த விபத்தின் உண்மையான சம்பவத்தில் எந்த ஊனமுற்ற ஓட்டுனரும் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டவில்லை. இந்த வைரலான அறிக்கை உண்மையல்ல.

விபத்து குறித்த புகாரைப் பெற்ற பின்னர் நேற்று மதியம் 2 மணியளவில் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்குச் சென்ற சிரம்பான் மாவட்ட போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவின் (பிஎஸ்பிடிடி) விசாரணை அதிகாரிகளின் முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில் இத்தகவல் தெரிய  வந்தது என்று அவர்  ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

நந்தா கூறுகையில், விசாரணையின் விளைவாக, விபத்திற்கு ஒரு பெண், அவரது தந்தையுடன் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் பெர்சோனா வகை கார் சம்பந்தப்பட்டது என்று விசாரணை அதிகாரி கண்டுபிடித்தார்.

சம்பவம் நடந்த இடத்திலுள்ள குறுக்குவெட்டில் இருந்து கார் வெளியே வந்ததால், இடதுபுறமாக வந்து கொண்டிருந்த 50 வயது மதிக்கத்தக்க ஆடவர்,  42 வயதுடைய மனைவியுடன்   ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிளில் வந்தபோது, சம்பந்தப்பட்ட புரோட்டான் பெர்சோனா காரில் மோதுவதை தவிர்க்க முயற்சி செய்து இடது பக்கம் மோதியது.

டிரைவர் BSPTD சிரம்பானுக்கு விபத்து குறித்து புகார் செய்ய வந்தார் என்று அவர் கூறினார். சட்ட  விதி 3(2)(b) LN 166/59 இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றும் மேலும் விசாரணை இன்னும் நடந்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

மேலும் சரிபார்க்கப்படாத அல்லது போலியான செய்திகளை வெளியிட வேண்டாம் என்றும் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் பரப்ப வேண்டாம் என்றும் நான் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறேன். ஏனெனில் இது அமைதியின்மையை உருவாக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here