04 கும்பல் சின்னத்தை பச்சை குத்தியிருந்த 3 பேர் கைது

மலாக்காவில் நேற்றிரவு மாநிலத்தின் ஒருங்கிணைந்த குற்றத்தடுப்பு நடவடிக்கையில் கைது செய்யப்பட்ட 45 நபர்களில் ‘கேங் 04’ என்ற ரகசிய கும்பலைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று சந்தேகிக்கப்படும் மூன்று பேர் அடங்குவர். 40 முதல் 46 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று சந்தேக நபர்களும் தங்கள் உடல் பாகங்களில் கும்பல் 04 பச்சை குத்திக்கொள்வதைத் தடைசெய்தது கண்டறியப்பட்டதை அடுத்து, Op Cantas குழுவால் கைது செய்யப்பட்டதாக மாநில காவல்துறைத் தலைவர் Datuk Zainol Samah தெரிவித்தார்.

1966 ஆம் ஆண்டு அமைப்புச் சட்டத்தின் பிரகாரம் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக சந்தேகநபர்கள் மூவரும் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார். சோதனை குறித்து கருத்து தெரிவித்த ஜைனோல், இரவு 10 மணிக்கு தொடங்கும் ஆறு மணி நேர நடவடிக்கையில், குற்றத்தடுப்பு மற்றும் சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்கள் (PATI) உள்ளிட்ட தேடப்படும் குற்றவாளிகளை கைது செய்வதில் முக்கிய கவனம் செலுத்தி, தனது தரப்பு மற்றும் மலேசிய குடிவரவுத் துறையின் ஒத்துழைப்பை உள்ளடக்கியதாக கூறினார்.

ஒட்டுமொத்த நடவடிக்கை முழுவதும், 90 வெளிநாட்டவர்கள் உட்பட 600 நபர்கள் பரிசோதிக்கப்பட்டதாகவும், பல்வேறு கிரிமினல் குற்றங்களுக்காக 45 பேர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். அந்த எண்ணிக்கையில், 34 நபர்கள் தண்டனைச் சட்டம் மற்றும் திறந்த சூதாட்டச் சட்டம் 1953 இன் படி பல்வேறு கிரிமினல் குற்றங்களுக்காக கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஆபத்தான மருந்துச் சட்டம் (ADB) 1952 இன் பிரிவு 12(2) இன் படி போதைப்பொருள் வைத்திருந்ததற்காக மூன்று நபர்கள் போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காகவும், அதே சட்டத்தின் பிரிவு 15(1)(a) இன் படி போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்ததற்காகவும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

குடிநுழைவுத் துறை 1959/63 குடிவரவுச் சட்டம் பிரிவு 51(3) மற்றும் 51(5)(B) இன் படி ஐந்து ரோஹிங்கியா குடிமக்களையும் எந்த ஆவணமும் இல்லாமல் மற்றும் தவறான ஆவணங்களைப் பயன்படுத்தியதற்காக கைது செய்துள்ளது என்று அவர் கூறினார். கைது செய்யப்பட்டவர்கள் ஆவணப்படுத்தல் நோக்கங்களுக்காக தற்செயலான போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு (IPK) கொண்டு செல்லப்பட்டனர். இதே நடவடிக்கையின் போது, ​​449 வாகனங்கள் சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும், பல்வேறு போக்குவரத்து விதிமீறல்களுக்காக 111 சம்மன்கள் அனுப்பப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here