5 வயது குழந்தையை துன்புறுத்திய வழக்கில் 3 பேருக்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக்காவல்

ஜெம்போல்: ஐந்து வயது சிறுமியை துன்புறுத்திய வழக்கில் தொடர்புடைய மூன்று நபர்களுக்கு எதிரான ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்க கோலபிலா மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் இன்று அனுமதி அளித்துள்ளது. மாஜிஸ்திரேட் சைபுல் சயோதி இந்த உத்தரவை பிறப்பித்துள்ளார்.

குழந்தையின் தந்தை மற்றும் அத்தை என்று நம்பப்படும் 20 மற்றும் 40 வயதுடைய மூன்று நபர்களின் விளக்கமறியல் ஆகஸ்ட் 6 ஆம் தேதி வரை இன்று தொடங்குகிறது. குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் படி அவர்கள் அனைவரும் தடுப்புக் காவல்  செய்யப்பட்டனர்.

கடந்த மே மாதம் முதல் தனது தந்தை மற்றும் அத்தையால் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக சந்தேகிக்கப்படும் போது ஒரு குழந்தையின் உடல் முழுவதும் தீக்காயங்கள்,  வெட்டுக்கள், தழும்புகள் மற்றும் பிற காயங்கள் உட்பட அவரது உடல் முழுவதும் காயங்கள் ஏற்பட்டதாக  ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here