4 வயது குழந்தை நீச்சல் குளத்தில் 6 மணி நேரம் உயிருக்கு போராடி இறந்திருக்கிறான்

கோல கங்சார்,   ஒரு Home stayயில் தாயார் வேலை கொண்டிருந்தபோது நான்கு வயது குழந்தை நீச்சல் குளத்தில் 6 மணி நேரம் உயிருக்கு போராடி இறந்தான். கோல கங்சார் மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் ஒமர் பக்தியார் யாக்கோப் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை கடைசியாக மாலை 6 மணியளவில் நீச்சல் குளத்தில் தனது மற்ற மருமகன்களுடன் விளையாடிக் கொண்டிருந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை பின்னர் உணவு தயாரிப்பதற்காக ஹோம்ஸ்டேக்குச் சென்றார். ஆனால் சுமார் அரை மணி நேரம் கழித்து அவரைத் தேட விரும்பிய பாதிக்கப்பட்டவரின் தாய், வயது வந்த நீச்சல் குளத்தில் குழந்தை முதுகு பக்கமாக  கிடப்பதைக் கண்டார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​குழந்தைகள் வெளியில் விளையாடிக் கொண்டிருக்கும் போது பல பெரியவர்கள் உணவு தயாரிப்பதில் மும்முரமாக இருந்தனர். நீச்சல் குளத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர் எப்படி இறங்கினார் என்பதை யாரும் கவனிக்கவில்லை  என்று அவர் இன்று மதியம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் கோலா கங்சார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று, ஈப்போவின் ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு (HRPB) மாற்றப்பட்டார், பின்னர் இன்று காலை 1.10 மணியளவில் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

அவரது கூற்றுப்படி, HRPB தடயவியல் பிரேத பரிசோதனையின் முடிவுகள், மரணத்திற்கு பிந்தைய நீரில் மூழ்கியதே காரணம் என்று கண்டறியப்பட்டது, இது பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் வேறு எந்த காயமும் இல்லாமல் நீரில் மூழ்கியது.

இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டு, மேலும் விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது என்றார்.

சம்பவம் தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் அல்லது 05-7762222 என்ற எண்ணில் நேரடியாக கோலா கங்சார் காவல்துறை தலைமையகத்தை (IPD) தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஒமர் பக்தியார் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here