விபத்து: காரில் இருந்து தூக்கி வீசப்பட்ட ஆறு மாத குழந்தை இறந்தது

ஜோகூர் பாரு,வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 161.1 இல் நேற்றிரவு தங்காக்கில் தெற்கே செல்லும் போது அவர்கள் பயணித்த வாகனம்  காரிலிருந்து தூக்கி வீசப்பட்ட ஆறு மாத பெண் குழந்தை இறந்தது. மேலும் ஆறு பேர் லேசான காயம் அடைந்தனர். இரவு 8.30 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில் தலையில் காயம் ஏற்பட்டு சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்று தங்காக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமது ஃபதில் மின்ஹாட் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் 28 வயது தந்தை, அவரது மனைவி, 28, மேலும் ஐந்து பேருடன் பெரோடுவா அல்சா வாகனம் பெக்கான் தங்காக் திசையில் இருந்து புக்கிட் கம்பீர் நோக்கி வருவது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. பெக்கான் தங்காக்கில் இருந்து புக்கிட் கம்பீர் நோக்கி பயணித்த அனைவரும் பயணித்த கார், புல்வெளி பகுதியில் கவிழ்வதற்கு முன் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலை தடுப்பில் மீது மோதியதில் விபத்து ஏற்பட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

ஓட்டுநர் மற்றும் பிற பயணிகளுக்கு சிறு காயங்கள் ஏற்பட்ட நிலையில், குழந்தை வெளியே தூக்கி எறியப்பட்டு இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

குழந்தை பிரேத பரிசோதனைக்காக தங்காக் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. அதே நேரத்தில் ஆறு நபர்களும் அதே மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றனர். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டதாக முகமட் ஃபாதில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here