லஹாட் டத்து சந்தைக்குப் பின் கடற்கரையில் மூத்த குடிமகனின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது

கோத்தா கினபாலுவில் செவ்வாய்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) லஹாட் டத்து பொதுச் சந்தைக்குப் பின்புறம் உள்ள கடற்கரையில் 62 வயது முதியவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்ட ஷம்சுல் நன்ரிங் கடற்கரையின் வழுக்கும் பாறைகள் காரணமாக நீரில் விழுந்ததில் மூழ்கி இறந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

லஹாட் டத்து மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  ரோஹன் ஷா அகமட் புதன்கிழமை (ஆகஸ்ட் 3) ஒரு அறிக்கையில், செவ்வாய்க்கிழமை பிற்பகல் 2.20 மணிக்கு பொதுமக்களிடமிருந்து தகவல் கிடைத்தது.  ஒரு குழு அனுப்பப்பட்டு ஆய்வு செய்ததில், உடலில் உள்ள ஆவணங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. அங்கு பாதிக்கப்பட்டவரின் முகவரி கம்போங் பத்து 1, லஹாட் டத்து என பட்டியலிடப்பட்டிருந்தது.

மாவட்ட மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவும் சம்பவ இடத்தில் இருந்தது. ஆரம்ப விசாரணைகள் எந்தவொரு குற்றவியல் கூறுகளையும் சுட்டிக்காட்டவில்லை. மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர் நழுவிவிட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார். பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது. இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here