எம்ஆர்ஆர்2 பாலத்தில் இருந்து 3 குழந்தைகளை வீசி தானும் குதித்து இறந்த ஆடவர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர்

எம்ஆர்ஆர்2 பாலத்தில் இருந்து கடந்த செவ்வாய்கிழமை குதிக்கும் முன் மூன்று குழந்தைகளை தூக்கி எறிந்த ஒருவருக்கு மனநல பிரச்சனை இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது. செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய் கூறுகையில், 38 வயதான மியான்மர் குடிமகன், அகதிகளுக்கான ஐக்கிய நாடுகளின் உயர் ஆணையம் (UNHCR) அட்டை வைத்திருப்பவர். கோவிட்-19 தொற்றிலிருந்து குணமடைந்த பிறகு ஒரு வருடத்திற்கு முன்பிலிருந்து  தனியாக அடிக்கடி பேசிக் கொண்டிருந்தாக நம்பப்படுகிறது.

நேற்று இரவு குறித்த நபரின் மனைவியான அந்த குழந்தைகளின் தாயை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். யுஎன்எச்சிஆர் கார்டு வைத்திருப்பவரான 28 வயதுடைய அவரது மனைவியிடம் நடத்தப்பட்ட விசாரணையின் முடிவில் அவரது கணவர் தற்கொலை செய்துகொள்ள போவதாக அடிக்கடி கூறினார் என்று அம்மாது தெரிவித்தார் என்று உத்துசான் மலேசியா அறிக்கையின்படி அவர் கூறினார்.

அன்றைய தினம் இரவு 10 மணியளவில் வீடு திரும்பியவுடன் தான் மூன்று குழந்தைகளை இழந்தது குறித்த பெண்ணுக்கு தெரியவந்தது. சம்பவத்தின் போது உணவக உதவியாளராகப் பணியாற்றிய பெண் வீட்டில் இல்லை. அவள் வீடு திரும்பியவுடன், அவளுடைய குழந்தைகள் மற்றும் கணவன் அனைவரும் போய்விட்டதைக் கண்டாள்.

அவர் தனது கணவரை அழைத்து கண்டுபிடிக்க முயன்றார், ஆனால் தோல்வியடைந்தார். சம்பவத்திற்கு முன் காலை 5 மணி வரை, அவரது கணவர் தொலைபேசியை எடுத்தார். ஆனால் அவர் துண்டிப்பதற்கு முன்பு கடவுளைச் சந்தித்து சொர்க்கத்தில் நுழைய விரும்புவதாகக் கூறினார். குடும்பத்தின் வீட்டின் பகுதியில் இருந்து சுமார் 3 கிமீ தொலைவில் இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது.

இந்த சம்பவத்தில் உயிர் பிழைத்த ஒரு குழந்தை இன்னும் பலத்த காயங்கள் காரணமாக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையின் (HKL) தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ICU) சிகிச்சை பெற்று வருவதாக Beh கூறினார். குழந்தை தம்பதியருக்கு இளைய குழந்தை. அவர்களின் இரண்டு குழந்தைகளும் UNHCR அட்டை வைத்திருப்பவர்கள். ஆனால் அவர்களின் இளைய குழந்தை இன்னும் ஆவணத்தைப் பெறுவதற்கான செயல்பாட்டில் உள்ளது.

MRR2 இலிருந்து குதிப்பதற்கு முன்னர் சம்பந்தப்பட்ட நபர் இரண்டு சிறுவர்களையும் ஒரு பெண் குழந்தையையும் தூக்கி எறிந்ததாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன. அவரும் இரண்டு குழந்தைகளும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டது. மற்ற குழந்தை மேல் சிகிச்சைக்காக செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here