மஞ்சோங்கில் ஆடவர் ஒருவர் கத்தியால் தாக்கிய வழக்கு மீண்டும் DPPக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது

மஞ்சோங் வட்டாரத்தில் முகநூலில் வைரலான காணொளியில் கத்தியுடன் ஆயுதம் ஏந்திய ஒருவர் மிரட்டும் வார்த்தைகளை பேசிய வழக்கு தொடர்பான விசாரணை ஆவணம், அடுத்த நடவடிக்கைக்காக அரசு துணை வழக்கறிஞருக்கு மீண்டும் அனுப்பப்படும்.

மஞ்சோங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி நோர் ஓமர் சப்பி கூறுகையில், முன்னதாக விசாரணை ஆவணங்கள் ஜூலை 25 அன்று அனுப்பப்பட்டன. ஆனால் இன்னும் சில அறிவுறுத்தல்கள் முடிக்கப்பட வேண்டும்.

சந்தேக நபர் முன்பு ஜூன் 21 அன்று பிற்பகல் 2.20 மணியளவில் குற்றவியல் புலனாய்வுப் பிரிவின் IPD Manjung இன் போலீஸ் குழுவினால் IPD Manjung வளாகத்தில் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் விசாரணைக்காக கைது செய்யப்பட்டார்.

ஏப்ரல் 9 ஆம் தேதி சந்தேகநபரின் அத்தை செய்த போலீஸ் புகாரின் விளைவாக இது நிகழ்ந்தது. ஏனெனில் சம்பவம் நடந்த இடத்தில் உள்ள நிலம் தனக்கு சொந்தமானது என்று சந்தேக நபர் கூறியதால், காணி மானிய அறிவிப்பில் தனது பெயர் காணப்படவில்லை என்று அவர் கூறியிருக்கிறார்.

50 வயது மதிக்கத்தக்க அந்த நபர், மஞ்சோங்கில் உள்ள தனது அத்தைக்கு சொந்தமான நிலத்தில் பெட்ரோல் இருப்பதாக சந்தேகிக்கப்படும் கத்தி மற்றும் பீப்பாய் ஒன்றை எடுத்துக்கொண்டு புகார்தாரரின் தலையை துண்டித்து தலையை துண்டிக்க வேண்டும் என்று மிரட்டும் வார்த்தைகளை கூறி வந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று ஓமர் கூறினார்.

“சுயதொழில் செய்யும் சந்தேக நபருக்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்றும், நிலத்தின் உரிமையில் அவர் திருப்தியடையாததால், ஒரு கத்தியை வைத்திருக்கும் போது புகார்தாரரிடம் குற்றவியல் அச்சுறுத்தலைக் கூறியதை ஒப்புக்கொண்டார்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இன்று காலை 9.30 மணியளவில் ‘Kongsi Segala Info’ என்ற முகநூல் கணக்கின் உரிமையாளரால் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட ஒரு நிமிடம் 42 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், கோபத்தில் கத்தியை வைத்து மிரட்டும் வார்த்தைகளை உச்சரித்த ஒரு நபர் என்ன என்று நம்பப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here